Maganin koma baya, ta yaya yake aiki, kuma me zaku iya yi da shi?
Maganin koma baya, a zaman wani ɓangare na ruhaniya, gaye ne. Ko da mutane ba su da addini, kuna tuntuɓe kan Buddha, warkar da duwatsu, ko wasu maganganun Gabas. Amma ruhaniya yana da alaƙa da wasu abubuwa fiye da samun Buddha a cikin lambun ku.
Magungunan koma baya, wanda aka ɗauka a cikin duniyar ruhaniya, wani abu ne da ake buƙatar ɗaukar shi sosai. Amma farfadowa na iya sake taimaka muku. Ta yaya maganin koma baya ke aiki, kuma me za ku iya yi da shi?
Menene maganin koma baya?
Tushen
Magungunan koma -baya yana ɗaukar cewa kowace matsala, a hankali, a zahiri, ko a tausaya, tana da dalili. Ana iya samun dalilin a cikin abubuwan da ba a sarrafa su a baya. Abin da ya gabata yana da fa'ida mai fa'ida. Bayan haka, wannan na iya zama game da ƙuruciyar ƙuruciya, amma kuma game da rayuwar da ta gabata. Hankali mai ɗorewa yana neman kansa inda wuraren aikin gwaninta dole ne ya faru.
A hanyar, ba lallai ne ku yi imani da sake reincarnation ko rayuwar da ta gabata ba, amma dole ne ku kuskura ku sami damar ɗaukar abubuwan da kuka gani da mahimmanci.
Far
Tare da trance/hypnosis mai haske, koma baya far yana ba ku damar komawa zuwa, alal misali, ƙuruciyar ku ko rayuwar da ta gabata. Ba don son sani ba, amma saboda akwai yuwuwar toshewar da ba za ku ƙara samun ci gaba a rayuwa a yanzu ba. Wani abu yana tsayawa, kuma ba za ku iya sanya yatsanku a kai ba saboda haka, ba za ku iya warware shi ba.
Za ku dogara kuma ku tsaftace abin da ke haifar da toshewar don kada ta ƙara damun ku a rayuwar ku ta yanzu. Yayin sake gogewar, kuna sane da abin da ke faruwa a wannan lokacin. Ta wannan hanyar, zaku sami fa'idar kai tsaye game da ƙwarewar, kuma za ku ƙara lura da shi a aikace. Matsayin da ya dogara da abin da gogewa yake. Idan tushen yana da ƙarfi, zaku iya ciyar da wasu ƙarin makonni don sarrafa ilimin daga ƙuruciyar ku ko rayuwar da ta gabata.
Tsawon lokaci da kudin zaman
Zama, gami da shirye -shirye da kulawa bayan gida, galibi suna ɗaukar kusan awanni 2. Wani lokaci zaku gano abin da ake nufi a zama ɗaya, kuma ana iya kunna ku don warware shi, kuma wani lokacin kuna buƙatar zama da yawa. Ba za a iya ƙaddara wannan koyaushe a gaba ba. Zaman da jimlar kusan sa'o'i 2 ke kashewa, a matsakaita, tsakanin € 80 zuwa € 120. Wani lokaci ana iya mayar da wani sashi ta hanyar inshorar lafiya.
Zaman jagora
Ba abu ne na kasuwanci ba wanda duk wanda ke son samun gogewar nishaɗi zai iya yin wa kansa shagulgula. Al'amari ne mai mahimmanci, kuma ƙwararren masani wanda zai jagorance ku, saboda haka, ba kawai haɗin gwiwa ba. Don haka, yana da mahimmanci ku zaɓi wani ƙwararre a cikin hypnosis da duniyar ruhaniya kuma, don haka kuma ku jagorance ku ta hanyar mummunan tsari.
Dole ne ya / ta kasance tare da ku akai -akai kuma ya sami damar kare ku daga manyan matakai masu yuwuwar girma. Don nemo mai ba da shawara mai dacewa, 'ta hanyar' gabaɗaya yana aiki mafi kyau, saboda a lokacin akwai mutane da ke da ƙwarewa mai kyau tare da mai ba da shawara.
Yaya tsarin yake tafiya?
Shiri
Mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali zai fara sanya ku cikin kwanciyar hankali, sannan an tattauna takamaiman tambaya ko abin da kuke son tattaunawa. Dole mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali ya saurare ku kuma a wani lokaci zai kawo ku cikin hangen nesa.
Zurfin
Hankalin yana nufin cewa har yanzu kuna iya jin komai kuma sannu a hankali zaku shiga cikin zurfin don sauka zuwa inda kuke son samun fahimta ko inda shingen yake. Ba ku san abin da za ku yi tsammani a gaba ba. Mai kulawa wanda ya kawo ku zuwa lokacin da ke da mahimmanci yana da mahimmanci. Bayan haka, shi / ita ma dole ne ya sake fitar da ku lokacin da ya yi ƙarfi sosai ko ya taimaka muku ɗaukar mataki na gaba a cikin aikin. Da zarar ya / ta ga abin da kuke gani, mafi kyau yana aiki.
Kwarewar gaskiya ce. Daga mutum na uku inda kawai kuke kallon tsarin, ba zato ba tsammani kun kasance a tsakiyar sa kuma kuna rayar da lokacin da ke da mahimmanci. Wannan na iya zama lokuta masu tsananin ƙarfi, daga zafi zuwa tsoro ko baƙin ciki mai zurfi. Wani lokaci kuma dole ne ku kare jagora, musamman idan ita ce rayuwar da ta gabata inda rayukan 'ɓatattu', alal misali, ke jagorantar ku cikin rashin so a cikin wannan rayuwar.
Amma kuma yana iya kasancewa game da wani abu da kuka lura da shi a cikin wannan rayuwar (hanyar yin aiki wanda ba za ku iya bayyana shi ba, misali, ko sha'awar ku don wani abu wanda a zahiri bai dace da rayuwar ku kwata -kwata). Yana iya zama wani abu tun daga ƙuruciyar ku wanda aka danne ko ɗauka daga rayuwar da ta gabata.
Bayan kulawa
Lokacin da kuka sake rayuwa mai mahimmanci, mai kulawa zai iya dawo da ku. Ana yin haka cikin natsuwa. A hankali zaku fito daga zurfin kuma ku koma cikin halin yanzu cikin salama. Mai nauyi ko a'a, dole ne koyaushe ku ba da ƙwarewar ku wuri kuma hakan yana ɗaukar lokaci. Yawancin lokaci dole ne ku shakata, ku sha kuma ku tattauna abubuwan da kuka samu tare da mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali.
Sannan ba a gama yi da shi ba tukuna, saboda dole ne ya sauka a rayuwar ku ta yanzu makwanni masu zuwa. Barci mai zurfi sosai bayan babban taro, alal misali, shine lokacin da jikinku ke buƙatar sake daidaitawa (wannan yana zuwa ta halitta). A haƙiƙa, jikinku yana cewa abin da kuka shiga ya yi kyau. Kuna kamar yadda aka warkar da shi saboda abin da kuka shiga. Sannu a hankali za ku lura da banbanci a rayuwar ku.
A ƙarshe
Maganin koma baya ba wani abu bane da kuke yi. Idan kuna da toshewar da ba za a iya bayyanawa da warware ta ba, maganin koma -baya na iya zama mafita mai yuwuwa. Kada ku ga abin nishaɗi ne don yarda. Saboda haka yana da hujjar cewa masu ilimin kwantar da tarzoma da yawa ba sa son yin aiki tare da shi. Amma cewa yana iya aiki an ba shi.
Abubuwan da ke ciki