Manzo baya Aiki A iPhone? Ga Gyara!

Messenger Not Working Iphone

Messenger ba zai loda a wayarka ta iPhone ba kuma baka san dalili ba. Fiye da mutane biliyan ke amfani da manhajar aikawa da sakonni na Facebook kowane wata, don haka lokacin da wani abu ya faru ba daidai ba, babban rashin dace ne. A cikin wannan labarin, zan bayyana me yasa Messenger baya aiki akan iPhone dinka kuma ya nuna maka yadda zaka gyara matsalar zuwa mai kyau .

abin da ke kashe kwari maganin gida

Sake kunna iPhone

Lokacin da Manzo baya aiki akan iPhone dinka, mataki na farko mai sauki da kawo matsala shine ya juya iPhone dinka ya koma. Wannan lokaci-lokaci zai gyara ƙananan kwari na software da ƙananan matsaloli waɗanda zasu iya haifar da aikin Manzo don matsalar aiki.Don kashe iPhone ɗinka, latsa ka riƙe Maballin barci / Farkawa (maɓallin wuta) har sai 'slide to power off' ya bayyana akan allon iPhone ɗinku. Amfani da yatsa, swipe alamar wutar ja daga hagu zuwa dama don kashe iPhone ɗinka.Idan kana da iPhone ko sabo, latsa ka riƙe maballin gefe da maɓallin ƙara har sai “slide to power off” ya bayyana akan allo. Doke shi gefe gunkin ikon daga hagu zuwa dama don rufe iPhone dinka.Don kunna wayarka ta iPhone, danna ka riƙe maɓallin wuta (iPhone 8 da mazan) ko maɓallin gefen (iPhone X da sabo) har sai tambarin Apple ya bayyana a tsakiyar nuni na iPhone ɗin ka.

Kusa Daga Manhajar Manzo

Kama da sake kunna iPhone ɗinku, rufewa da sake buɗe Manzo na iya ba wa sabon aikin sabo idan ƙa'idar ta faɗi ko fuskantar matsalar software.Don rufewa daga Manzo akan iPhones tare da maɓallin Gida, danna maɓallin Gidan sau biyu don buɗe maɓallin sauyawa na app akan iPhone ɗinku. To, Doke shi gefe Manzo sama da kashe allo. Za ku san cewa an kulle ƙa'idodin lokacin da ya daina bayyana a cikin sauyawa na app.

Idan kana da iPhone ba tare da maɓallin Gida ba, shafa sama daga ƙasan allon zuwa tsakiyar allon. Riƙe yatsanka a tsakiyar allo har sai mai kunnawa ta buɗe. Doke shi gefe duk wani apps da ke saman allon don rufe su.

waya yana cewa caji amma ba

Bincika Don Appaukaka Ayyukan Manzo

Lokaci-lokaci, masu haɓakawa za su saki abubuwan sabuntawa don su toshe duk wani ɓarnar software da kwari. Idan Messenger baya aiki akan iPhone dinka, kana iya amfani da wani tsohon tsari na manhajar.

Bude App Store ka matsa Alamar Asusu wacce take a saman kusurwar dama ta allo. Bayan haka, gungura ƙasa zuwa ɓangaren Sabuntawa.

Kuna iya ɗaukaka ɗawainiyar ɗayan ɗayan ta taɓa Sabunta kusa da wata manhaja, ko sabunta su gaba ɗaya ta hanyar taɓawa Sabunta Duk .

me yasa ba za a sabunta ta iphone 5 ba

Share Kuma Sake shigar da Manzo

Wani lokaci, fayilolin aikace-aikace sun zama lalatattu wanda zai iya haifar dasu matsalar aiki. Fayiloli daban-daban na iya zama da wahala a bi sawunsu, saboda haka za mu share app ɗin gaba ɗaya, sannan sake sa shi kamar sabo. Lokacin da ka goge Messenger, asusunka ba za a share shi ba , amma ƙila kana bukatar sake shigar da bayanan shiga.

Don share Manzo, latsa ka riƙe gunkin ƙa'idar har menu ya bayyana. Sannan, matsa Cire -> Share App -> Share .

Domin sake sanya Manzo, bude App Store saika matsa shafin Bincike a kusurwar hannun dama na kasa. Buga a cikin 'Messenger', sai a matsa gunkin gajimare tare da nuna kibiya a ƙasa don sake shigar da aikin.

Duba Duba Idan Manzo Yana Kasa

Lokaci-lokaci, aikace-aikace kamar Manzo zasu sha aikin sabar na yau da kullun don ci gaba da haɓaka tushen mai amfani. Lokacin da wannan ya faru, galibi ba za ku iya amfani da app ɗin ba na ɗan gajeren lokaci.

Duba matsayin uwar garken Messenger kuma duba idan wasu masu amfani da yawa suna ba da rahoton wani al'amari. Idan adadi mai yawa na mutane sun ba da rahoton matsala, Manzo tabbas yana ƙasa ga kowa.

Abin takaici, abin da kawai zaka iya yi a wannan yanayin shi ne jira shi. Manzo ba zai dade ba!

sanarwar iphone 7 baya aiki

Shin Kuna Amfani da Manzo Idan Aka Haɗashi da Wi-Fi?

Da yawa daga cikin masu iPhone suna amfani da aikin Manzo lokacin da aka haɗa su da hanyar sadarwar Wi-Fi. Idan Manzo baya aiki akan iPhone dinka yayin hade da Wi-Fi, bi matakai guda biyu da ke kasa don magance matsalar siginar Wi-Fi dinka.

Kunna Wi-Fi Kashe Kuma Koma Kunna

Kunna Wi-Fi a kashe da dawowa yana ba wa iPhone dama ta biyu don yin tsabtace haɗi cibiyar sadarwar Wi-Fi ɗin ku. Idan iPhone ɗinku bata haɗu da Wi-Fi daidai ba, ƙila ba za ku iya amfani da ƙa'idodi kamar Messenger ta hanyar Wi-Fi ba.

Don kunna Wi-Fi, buɗe aikace-aikacen Saituna, sannan matsa Wi-Fi. Matsa makunnin gaba Wi-Fi don kashe Wi-Fi. Za ku san kashewa yayin sauyawa launin toka mai launin toka mai launin toka kuma an sa shi zuwa hagu. Don kunna Wi-Fi, kawai danna maballin sake! Za ku san Wi-Fi yana kunne yayin da makunnin ya zama kore kuma aka sanya shi zuwa dama.

Manta da hanyar sadarwar Wi-Fi

Idan Wi-Fi baya aiki a kan iPhone dinka, za a iya samun matsala game da yadda iPhone ɗinka ke haɗuwa da na'urar hanyar sadarwa ta Wi-Fi. Lokacin da iPhone ɗinka ya haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi a karon farko, yana adana bayanai akan yaya haɗi zuwa wancan hanyar sadarwar Wi-Fi. Idan wannan tsari ya canza ta kowace hanya, iPhone ɗinka bazai iya haɗuwa da cibiyar sadarwar Wi-Fi ba.

Don mantawa da hanyar sadarwar Wi-Fi, buɗe aikace-aikacen Saituna kuma taɓa Wi-Fi. Bayan haka, matsa maballin bayani(nemi shuɗi i) kusa da hanyar sadarwar Wi-Fi da kake son mantawa. Taɓa Ka manta da wannan hanyar sadarwar don manta da hanyar sadarwa.

iphone x ne ko iphone 10

Sake saita Duk Saituna

Matakan magance matsalarmu na ƙarshe na software don lokacin da Manzo baya aiki akan iPhone shine sake saita duk saitunan. Lokacin da ka sake saita duk saitunan, duk abubuwan da aka adana a cikin Saitunan aikace-aikacen iPhone ɗinku zasu goge. Kamar yadda na ambata a baya, bin diddigin takamaiman batun software na iya zama da wahala, saboda haka za mu sake saita duk saitunan azaman “kama duka”.

Don sake saita duk saituna, buɗe aikace-aikacen Saituna ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Sake saita Duk Saituna . Shigar da lambar wucewa, sannan matsa Sake saita Duk Saituna lokacin da tabbatarwar ya sauya sama a ƙasan allo. Saitunan zasu sake saitawa kuma iPhone ɗinku zata sake farawa.

Fara Saƙo!

Kun tsayar da aikin aika saƙon Facebook a kan iPhone ɗin ku kuma kuna iya fara dawowa cikin tuntuɓar abokai da dangi. Tabbatar aikawa da sakon wannan labarin ga abokanka a kafofin sada zumunta saboda su san abin da zasu yi lokacin da Manzo baya aiki akan iphones din su!