Kuskuren Saitin PushWoosh Chrome: Maballin API Ba daidai bane | An gyara!

Pushwoosh Chrome Setup Error







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Kuna ƙoƙarin saita sanarwar turawa ta Google Chrome tare da PushWoosh kuma kuna samun wannan kuskuren:





' Maballin API baya aiki . Gwada canza Browser Mabuɗi tare da Server Mabuɗi kuma akasin haka a Turawa Tsarin app din Android. ”



Na kasance ina gwagwarmaya da wannan na ɗan lokaci kuma ina fata wannan jagorar mai sauri za ta taimaka wa duk wanda ke makale da wannan matakin. Kuma kawai don rikodin, ba kwa buƙatar saita sanarwar tura kayan aikin Android don sanarwar turawa ta Chrome don aiki tare da PushWoosh.

Yadda Ake Shirya PushWoosh Don Sanarwar Google Chrome

  1. Jeka Google Cloud Platform ka ƙirƙiri sabon aiki
  2. Enable Google Cloud Messaging API da kuma samar da API Key ba tare da takura ba
  3. Je zuwa Firebase kuma ƙirƙirar ƙa'ida tare da Saƙon girgije ( umarnin )
  4. Haɗa Firebase zuwa asalin Cloud Platform Project
  5. Jeka zuwa Cloud Platform -> API Messaging Messaging -> Izini don ganin mabuɗan ƙirƙira ta atomatik
  6. Sanya Maɓallin Server a cikin ɓangaren saitin Chrome na PushWoosh

'Maɓallin Server' wanda aka ƙirƙira ta atomatik ƙarƙashin Google Cloud Platform -> API Cloud Messaging API ya yi aiki a gare ni.





Godiya ga karatu, kuma ina fatan wannan ya taimaka muku don gyara matsalar da kuke fuskanta saitin PushWoosh tare da Google Chrome!
David P.