My iPhone Ba zai Haɗa zuwa Wi-Fi ba. Ga Gyara!

My Iphone Won T Connect Wi Fi







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

yadda ake yin fesa man lavender don kwari

IPhone dinku ba zai haɗu da Wi-Fi ba kuma ba ku san dalilin ba. Wataƙila kwamfutarka zata haɗu, wataƙila iPhone ɗin abokinka ya haɗu, ko wataƙila babu na'urori da zasu haɗu sam. Wataƙila iPhone ɗinku ta haɗu da kowane hanyar sadarwar Wi-Fi ban da guda ɗaya, ko wataƙila ba ta haɗu da kowace hanyar sadarwa gaba ɗaya.





Akwai maybes da yawa idan ya zo ga bincikowa da magance wannan matsalar, amma zan taimake ku zuwa gindin ta. A cikin wannan labarin, zan bayyana me yasa iPhone dinka ba zai hadu da Wi-Fi ba kuma taimake ku gyara matsalar , shin yana tare da iPhone dinka ko kuma na’urar wayarka ta hanyar sadarwa.



A halin yanzu, A Genius Bar…

Wani abokin ciniki ya shigo ya ce iphone dinsu ba zai haɗu da Wi-Fi ba. Masanin ya nemi abokin ciniki ya haɗa da Wi-Fi a cikin shagon, kuma mafi yawan lokuta, yana aiki. Wannan shine mataki na farko a bincikar wannan batun, kuma tambaya ta farko da yakamata kayi wa kanka:

“Shin waya ta ta iPhone za ta haɗu da kowane Cibiyoyin sadarwar Wi-Fi, ko kuwa kawai daya hanyar sadarwa iPhone dina ba zai hadu da ita ba? '

Idan ba ku da wata hanyar sadarwar Wi-Fi don amfani da ita don gwada iPhone ɗinku, je zuwa Starbucks, laburarenku na gida, ko gidan abokin ku kuma yi ƙoƙarin haɗi zuwa Wi-Fi ɗin su. Idan iPhone ɗinku ta haɗu, ba matsala ce ta kayan aiki ba - akwai matsala tsakanin iPhone ɗinku da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa mara waya a gida.





Lura: Idan iPhone dinka bata hade ba kowane cibiyoyin sadarwar mara waya, tsallaka zuwa ɓangaren wannan labarin da ake kira Share Duk hanyoyin sadarwar Wi-Fi da Aka Adana A Kan Ka iPhone .Idan hakan ba ya aiki, tsallaka zuwa ɓangaren da ake kira Binciko Batutuwan Hardware . Duba sauran labarin na idan Wi-Fi yana cikin laka a cikin Saituna !

Mafi Sauƙi Gyara

Idan baku riga ba, gwada gwada kashe iPhone da Wi-Fi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, kuma kunna su.

  1. A wayarka ta iPhone, latsa ka riƙe maɓallin wuta har sai zamewa zuwa kashe wuta ya bayyana. Zamar da kan allo tare da yatsan ku kuma jira iPhone dinku ya kashe. Yana iya ɗaukar sakan 15 ko fiye don iPhone ɗinku ta kashe. Gaba, riƙe maɓallin wuta har sai kun ga alamar Apple ta bayyana akan allon.
  2. Zamuyi amfani da dabarar fasaha don kunna na'urar Wi-Fi ta hanyar komputa kuma a dawo da ita: Cire igiyar wutan daga bangon sannan a maida shi ciki.

Bayan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta sake kunnawa, gwada sake haɗa iPhone ɗinka zuwa Wi-Fi. Idan yana aiki, an sami matsala tare da keɓaɓɓen software na router wanda aka gina shi (wani lokacin ana kiransa firmware). Mutane ƙalilan ne suka fahimci yadda cibiyoyin sadarwar Wi-Fi ke aiki. Duk magudanar Wi-Fi suna amfani da ainihin kayan aiki iri ɗaya don ƙirƙirar cibiyoyin sadarwa mara waya, amma software da aka gina cikin magudanar Wi-Fi ya bambanta da yawa daga samfurin zuwa samfuri.

Kamar dai akan wayarka ta iPhone da kwamfutarka, software da aka gina a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na iya faɗuwa. Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na iya watsa shirye-shiryen Wi-Fi, amma ginanniyar software ba ta amsa lokacin da na'urar ke ƙoƙarin haɗi. Idan sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta gyara matsalar, kuna so ku duba gidan yanar gizon masana'anta don ganin idan akwai software (ko firmware) sabuntawa don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Sabunta manhaja na iya hana matsalar dawowa.

Lokacin da iPhone dinka ta Haɗa da Duk Hanyoyin Sadarwar Wi-Fi, Sai dai Guda ɗaya

Wannan yanayin yana da wahalar gano matsalar, musamman a cikin Apple Store. Yawancin lokaci, abokin ciniki ba zai iya sake haifar da batun ba saboda yana faruwa ne kawai a gida. Mafi kyawun abin da mai fasaha zai iya yi shine bayar da shawarwari na gama gari, sake saita wasu saituna, kuma fatan abokin ciniki mafi kyawun sa'a. Ina fatan wannan labarin zai taimaka fiye da haka, saboda ba kamar Genius ba, zaku iya ɗaukar shi gida tare da ku.

Kafin muyi zurfin zurfin ciki, na ga yana da kyau in sake maimaita matsalar: IPhone dinku ba zai haɗu da Wi-Fi ba saboda akwai matsala tare da iPhone ɗinku ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa Matsaloli tare da iPhones sun fi sauƙin gano asali, don haka za mu fara a can.

Matsaloli Tare da iPhones Da Wi-Fi Networks

iPhones suna tuna duk hanyoyin sadarwar Wi-Fi da suka taɓa haɗawa da su, tare da kalmar sirri don kowace hanyar sadarwa. Idan muka dawo daga aiki, wayoyinmu na iPhones suna sake haɗawa da Wi-Fi ɗinmu ta atomatik a gida kuma shigar da kalmar sirri. Akalla ya kamata su.

Aya daga cikin fa'idodin iPhone, kuma abin da gwanaye koyaushe ke gunaguni game da shi, shi ne sauki, sabili da haka iyakance dangane da ikon mai amfani don 'shiga ƙarƙashin ƙirar' don bincika batun. Ba kamar Mac ko PC ɗinka ba, iPhone ɗinka ba zai iya nuna jerin hanyoyin sadarwar Wi-Fi da aka adana shi tsawon shekaru ba. Kuna iya 'manta' hanyar sadarwar Wi-Fi, amma kawai idan kun riga kun haɗa shi.

Kunna Wi-Fi Kashe kuma Kunna

Mataki ɗaya mai sauri lokacin da iPhone ɗinku baya haɗuwa da Wi-Fi yana juya Wi-Fi da sauri kuma ya kunna. Tunani kamar kunna iPhone ɗinka da dawowa - yana ba wa iPhone sabon farawa da dama ta biyu don yin tsabtace haɗi zuwa Wi-Fi.

Bude saitunan app ka matsa Wi-Fi. Bayan haka, matsa maballin kusa da Wi-Fi a saman menu. Jira secondsan dakikoki, sa'annan a kunna W-Fi!

kunna Wi-fi kashe da dawowa kan iphone

Share Duk Hanyoyin Sadarwar Wi-Fi da Aka Ajiye A Wayar iPhone

Na gaba, gwada sake tsara bayanan iPhone ɗinku na cibiyoyin sadarwar Wi-Fi. Wannan yana magance batun lokaci mai yawa, kuma duk amma yana kawar da yiwuwar cewa batun software akan iPhone ɗinku yana haifar da matsalar. Je zuwa Saituna -> Gaba ɗaya -> Sake saiti kuma zabi Sake saita Saitunan hanyar sadarwa .

Dole ne ku sake haɗawa zuwa duk hanyoyin sadarwar ku na Wi-Fi sannan ku sake shigar da kalmomin shigarsu, don haka ku tabbata kun san mahimman abubuwa kafin ku fara. Gwada sake haɗawa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa bayan fitowar iPhone ɗinku. Idan har yanzu ba zai haɗu ba, lokaci yayi da yi amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa . Zan nuna muku yadda ake gyara shi akan shafi na gaba na wannan labarin.

Shafuka (1 na 2):