iPhone Makale A kan Kadi Wheel? Ga Gyara!

Iphone Stuck Spinning Wheel

IPhone dinka makale akan baƙin allo tare da keken juyawa kuma baku san dalilin ba. IPhone dinka baya juya baya komai kayi! A cikin wannan labarin, zan bayyana yadda za a gyara matsalar lokacin da iPhone ɗinku ke makale a kan keken da ake juyawa .

Me yasa Wayata ta iPhone ta makale a kan Kafa?

Mafi yawan lokuta, wayarka ta iPhone tana makale a kan keken da yake juyawa saboda wani abu ya samu matsala yayin sake aiwatarwa. Wannan na iya faruwa bayan kun kunna iPhone ɗinku, ku sabunta software ɗinsa, sake saita shi daga Saituna, ko dawo da shi zuwa tsoffin ma'aikata.Kodayake ba mai yuwuwa ba ne, wani ɓangaren jikin ka na iPhone na iya lalacewa ko karyewa. Jagoranmu na mataki-mataki wanda ke ƙasa zai fara tare da matakan gyara matsala na software, sannan taimaka muku samun tallafi idan iPhone ɗinku na da matsalar kayan aiki.iphone 6 makirufo baya aiki akan kira

Hard Sake saita iPhone

A wuya sake saiti tilasta your iPhone don sauri kashe da baya a kan. Lokacin da iPhone ɗinku ta faɗi, daskarewa, ko kuma makale a kan dabaran zagayawa, sake saiti mai wuya zai iya sa ta juya baya.Tsarin aiwatar da sake saiti mai wuya ya bambanta dangane da wane samfurin iPhone kake dashi:

  • iPhone 6s, iPhone SE (Zamani na 1), da tsofaffin samfura : A lokaci guda danna ka riƙe maɓallin Home da maɓallin wuta har sai allon ya zama gaba ɗaya baƙi kuma alamar Apple ta bayyana.
  • iPhone 7 : A lokaci guda danna ka riƙe maɓallin ƙara ƙasa da maɓallin wuta har allon ya yi baƙi kuma alamar Apple ta bayyana.
  • iPhone 8, iPhone SE (2nd Generation), da sababbin samfuran : Latsa ka saki maɓallin ƙara sama, latsa ka saki maɓallin ƙara ƙasa, sannan danna ka riƙe maɓallin gefe har sai nuni ya zama baƙi kuma alamar Apple ta bayyana.

A wuya sake saiti zai gyara wannan matsala mafi yawan lokaci. Idan ta yi, nan da nan madadin your iPhone to iTunes (PC da Macs da ke gudana Mojave 10.14 ko a baya), Mai nema (Macs da ke gudana Catalina 10.15 da sabo), ko iCloud . Idan wannan matsalar ta ci gaba, zaku buƙaci kwafin duk bayanan akan iPhone ɗinku!

DFU Dawo da iPhone

Duk da yake sake saiti mai wuya na iya gyara matsalar na ɗan lokaci lokacin da iPhone ɗinka ke makale a kan keken da ke juyawa, ba zai kawar da batun software mai zurfin da ya haifar da matsalar ba da farko. Muna ba da shawarar sanya iPhone ɗinka a cikin yanayin DFU idan matsalar ta ci gaba da faruwa.A DFU (na'urar firmware ta karshe) dawo shine mafi zurfin dawo da iPhone kuma matakin karshe da zaka iya ɗauka kwata-kwata ka cire matsalar software ko firmware . Kowane layi na lambar an share shi kuma an sake loda shi akan iPhone ɗin ku, kuma an shigar da sabon salo na iOS.

Tabbatar da ajiye iPhone ɗinku kafin saka shi a yanayin DFU. Lokacin da ka shirya, duba namu DFU dawo da jagora don koyon yadda ake yin wannan matakin!

Tuntuɓi Apple

Lokaci ya yi da za a tuntuɓi tallafi na Apple idan iPhone ɗinku har yanzu tana makale akan keken da ke juyawa. Tabbatar da tsara alƙawari idan ka shirya shan iPhone dinka a cikin Genius Bar. Apple ma yana da waya kuma kai tsaye hira tallafawa idan ba ku zama kusa da wurin sayarwa.

Yourauki iPhone ɗinku Don Juya

Kun gyara matsalar tare da iPhone ɗinku kuma yana sake kunnawa. Tabbatar raba wannan labarin a kafofin sada zumunta don koyawa dangin ka, abokai, da mabiyan ka abin da zasu yi yayin da iPhone din su ke makale a keken da ke juya su.

Shin akwai wasu tambayoyi game da iPhone? Bar su a cikin sassan sharhin da ke ƙasa!