Button Maɓallin Wuta na iPad ya Kasance Ko Ba Aiki? Anan Gyara na Gaskiya!

Ipad Power Button Stuck







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Maballin wutar ku ta iPad baya aiki kuma baku da tabbacin me yasa. Duk lokacin da kayi kokarin danna maballin, babu abinda ya faru. A cikin wannan labarin, Zan bayyana abin da za ka yi lokacin da maɓallin wutar lantarki na iPad ya makale ko rashin aiki !





Cire Katin iPad dinka

Lokuta da yawa, batutuwan iPad na roba masu arha na iya sa a ji kamar maɓallin wuta ba ya aiki. Mun kuma lura da wani yanayi mara dadi cewa wasu lamuran roba na iya haifar da madannin wuta da gaske .



Gwada ɗauka batun kashe na iPad ɗinka da latsa maɓallin wuta - yana aiki yanzu? Idan haka ne, wataƙila kuna buƙatar musanya batunku. Idan maballin wuta har yanzu baya aiki, ci gaba da karantawa!

Shin Maballin ya Manne ko Za a Iya Danna shi?

Akwai matsaloli iri daban daban daban na maɓallin wuta. Ko maɓallin wuta yana makale kuma ba za ku iya danna shi kwata-kwata ba, ko maɓallin wuta ba a makale ba, amma lokacin da kuka danna shi, babu abin da ya faru!

Idan ƙarfin iPad ɗinku ya makale kuma baza ku iya danna shi ba, tabbas za ku gyara shi. Abin farin ciki, zaku iya saita maɓallin kama-da-wane akan nunin iPad ɗinku wanda zai iya riƙe ku har sai kun shirya don gyara shi. Tsallaka ƙasa zuwa matakan AssistiveTouch don saita maɓallin kama-da-wane!





Idan zaka iya latsa madannin wutar iPad dinka, amma babu abinda ya faru lokacin da kayi, zai yuwu kana mu'amala da matsalar software. Duk lokacin da kuka latsa maballin kan iPad ɗinku, software ce ke yanke shawara ko wani abu ya faru akan allo! Don gwadawa da gyara ƙananan glitch na software, sake kunna iPad ɗin ku.

Idan ipad din ka na aiki da iOS 11, jeka Saituna -> Gaba ɗaya -> Rufe Kasa . Doke shiken gugan ikon hagu zuwa dama zamewa zuwa kashe wuta don kashe iPad dinka. Don kunna iPad ɗinku, kunna shi zuwa kowane tushen wuta ta amfani da kebul na Walƙiya - zai kunna ba da jimawa ba.

rufe ipad daga saitunan app

idan IPad ɗinka baya aiki da iOS 11, dole ne ka kashe ta amfani da AssistiveTouch. A mataki na gaba, zan nuna muku yadda ake saita shi kuma in nuna muku yadda ake amfani da shi don kashe iPad ɗinku!

wifi ba zai haɗa kan iphone ba

Kunna TaimakawaTouch

AssistiveTouch saiti ne na Rarraba wanda ke sanya maɓallin kama-da-wane kai tsaye akan nunin iPad ɗin ku. Yana da babban mafita na ɗan lokaci lokacin da maɓallan jiki akan iPad ɗin suka karye ko basa aiki.

Don kunna Taimako Taimaka, buɗe Saituna ka matsa Samun dama -> AssistiveTouch kuma kunna sauya zuwa hannun dama na AssistiveTouch. Maballin kama-da-wane zai bayyana akan nunin iPad ɗin ku!

Don amfani da AssistiveTouch don kashe iPad ɗinku, latsa maɓallin kama-da-wane kuma matsa Na'ura . Bayan haka, latsa ka riƙe Kulle allo har sai zamewa zuwa kashe wuta ya bayyana.

yadda ake nema a shagon app

Ajiyayyen iPad

Idan kun sake kunna iPad ɗin ku, amma maɓallin wuta har yanzu baya aiki, lokaci yayi da zaku saka iPad ɗin ku cikin yanayin DFU kuma dawo da su. Kafin kayi, bari mu adana iPad dinka. Ta wannan hanyar, ba za ku rasa duk bayananku ba ko bayananku lokacin da kuka dawo da iPad ɗin ku.

Don adana iPad ɗinku, toshe shi zuwa cikin iTunes kuma danna maɓallin iPad ɗin da ya bayyana kusa da kusurwar hagu na sama na sama. Bayan haka, danna Ajiye Yanzu .

Hakanan zaka iya ajiyar iPad dinka zuwa iCloud ta hanyar zuwa Saituna da kuma matsa sunan ka a saman allo. Sai a matsa iCloud -> iCloud Ajiyayyen -> Ajiye Yanzu .

Sanya iPad naka Cikin Yanayin DFU

Yanzu cewa an tallafawa iPad dinka, lokaci yayi da saka shi a Yanayin DFU kuma dawo dashi . Tun da maɓallin wuta ya ɓata, dole ne ku shiga yanayin DFU ta amfani da shirin software na ɓangare na uku kamar Tenorshare 4uKey .

Babu tabbacin sake dawo da DFU zai gyara maɓallin wutar iPad ɗinku wanda ba ya aiki, saboda haka kuna so kawai ku ci gaba ku gyara shi maimakon biyan kuɗin sabon shirin software. A cikin ɓangaren wannan labarin, zan tattauna zaɓuɓɓukan gyara guda biyu waɗanda iPad ɗinku zasuyi aiki kamar sabo!

Samun Maɓallin Powerarfi An Gyara

Lokacin da kuka shirya don gyara maɓallin Gida, kuna da manyan zaɓuɓɓuka guda biyu. Idan kana da AppleCare +, shirya alƙawari a Gidan Ginin Apple na Genius Bar.

Maganar gargadi mai sauri: idan maballin gidan iPad ɗinku ya daina aiki bayan haɗuwa da ruwa ko wani ruwa, Apple ba zai taɓa iPad ɗin ku ba . AppleCare + baya rufe lalacewar ruwa, ɗayan manyan dalilan da yasa maɓallin wutar iPad ya daina aiki.

Idan IPad din ka ya lalata ruwa, ko idan AppleCare + bai rufe ipad din ka ba, ko kuma idan kanaso a gyara maballin wuta a yau , muna bada shawara Bugun jini , kamfanin gyara kayan masarufi. Puls ta aiko muku da ƙwararren ma'aikacin kai tsaye kai tsaye kamar mintuna 60. Zasu gyara iPad dinka a-wuri kuma zasu baka garanti na rayuwa!

Button Wutar iPad: An gyara!

Kun yi nasarar gyara maɓallin wuta na iPad ɗinku, ko kuma kun zaɓi babban zaɓi na gyara. Lokaci na gaba maballin wutar lantarki ta iPad ya makale ko baya aiki, zaku san yadda za ku gyara matsalar! Idan kuna da wasu tambayoyi, ku bar su a cikin ɓangaren maganganun da ke ƙasa!