iPhone Makale A kan Sabunta nema? Ga Gyara!

Iphone Stuck Update RequestedGwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

IPhone dinku yana neman sabon sabunta software don dadewa fiye da yadda aka saba kuma baku san dalilin ba. Lokacin da sabon sabuntawa na iOS ya kasance akwai, iPhone ɗinku dole ne ta buƙata, shirya, kuma zazzage sabuntawa kafin a girka ta. A cikin wannan labarin, zan bayyana me yasa iPhone dinka ta makale akan Sabunta Neman kuma ya nuna maka yadda zaka gyara wannan matsalar zuwa kyau !Tabbatar Kana da Haɗa zuwa Wi-Fi

Ayan manyan dalilan da yasa iPhone ke makale akan Sabuntawa da aka Nemi, ko wani ɓangare na aikin sabuntawa, shine saboda iPhone ɗinku na da rauni ko babu haɗi zuwa Wi-Fi. Rashin haɗin Wi-Fi na iya hana iPhone ɗinka samun dama ga sabobin Apple, waɗanda ake buƙata don zazzage sabbin abubuwan sabuntawa na iOS.Je zuwa Saituna -> Wi-Fi kuma sanya iPhone ɗinku an haɗa ta da hanyar sadarwa ta Wi-Fi.me yasa allona ke ci gaba da dushewa

Yana da mahimmanci gaske cewa iPhone ɗinku tana haɗe da cibiyar sadarwar Wi-Fi mai ƙarfi yayin sabunta iPhone ɗinku. Wani lokaci, Apple ma yana buƙatar cewa iPhone ɗinku suyi amfani da Wi-Fi don ɗaukaka lokacin da babban sabuntawar iOS ya samu.

Idan haɗin Wi-Fi ɗinku ba shi da ƙarfi, gwada haɗawa zuwa wata hanyar sadarwar Wi-Fi daban. Duba sauran labarinmu don ƙarin nasihu kan abin da yakamata ayi idan iPhone ba zai haɗi zuwa Wi-Fi ba .maballin gefen iphone baya aiki

Hard Sake saita iPhone

Zai yuwu iPhone dinka ya makale akan Sabuntawa da aka Nemi saboda software dinta ya karye, yana haifar da iPhone dinka daskarewa. Kuna iya sake saita iPhone ɗinku da sauri don kunna iPhone ɗinka da baya, wanda zai warware shi.

Akwai 'yan hanyoyi daban-daban don sake saita iPhone ɗinku da wuya, gwargwadon wane iPhone kuke da shi:

  • iPhone SE kuma a baya : Lokaci guda danna ka riƙe maɓallin Gida da maɓallin wuta har sai iPhone ɗin ka ta kashe kuma tambarin Apple ya bayyana akan allo.
  • iPhone 7 & iPhone 8 : A lokaci guda danna ka riƙe maɓallin wuta da maɓallin ƙara har sai iPhone ɗin ka ta rufe sannan tambarin Apple ya haskaka kan tsakiyar allon.
  • iPhone X : Latsa maɓallin ƙara sama, sannan maɓallin ƙara ƙasa, sannan danna ka riƙe maɓallin gefen yayin da iPhone ɗinku ke rufe kuma tambarin Apple ya bayyana.

Lura: Kila iya buƙatar riƙe maɓallan biyu (ko kawai maɓallin gefe a kan iPhone X) na tsawan 15-30!

Share Sabunta Software

Idan da wuya ka sake saita iPhone ɗinka amma har yanzu yana makale akan Sabunta Sabunta, jeka Saituna -> Gaba ɗaya -> Ma'ajin iPhone kuma ka gani idan zaka iya share sabuntawar iOS daga iPhone.

Taɓa kan ɗaukaka software, sannan ka matsa Share Sabuwa . Bayan haka, koma baya zuwa Saituna -> Gaba ɗaya -> Sabunta Software da kuma kokarin zazzagewa da girka sabuntawa kuma.

zazzage kantin kayan aiki don iphone

Idan sabunta software ba ya bayyana a nan, ba a zazzage shi ba tukuna, don haka babu abin da za a share.

share sabunta software akan iphone

Sake saita Duk Saituna

Wani lokaci matsala mai zurfin software zata iya sanya maka iPhone makale akan Sabunta Sabunta. Zai iya zama da wahala a bi diddigin asalin matsalar, don haka muna ba da shawarar sake saitawa duka saituna.

Lokacin da Ka Sake saita Duk Saituna, duk abin da ke cikin saitunan saitunan ana amfani da shi don tsoffin masana'anta. Wannan yana nufin za ku sake shigar da kalmomin shiga na Wi-Fi, sake haɗa kowane na'urorin Bluetooth, sake saita bangon fuskar ku, kuma sake aiwatar da namu iPhone baturi tukwici .

bawul ɗin taimako mai zafi na ruwan zafi yana zubowa bayan sauyawa

Buɗe Saituna kuma ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Sake saita Duk Saituna . Za a umarce ku da shigar da lambar wucewa ta iPhone. Matsa Sake saita Duk Saituna kuma don tabbatar da shawararku.

IPhone dinka zai kashe, sake saiti, sannan ya sake kunna kansa. Gwada sabunta iPhone dinka da zarar sake kammalawa ya kammala.

yadda zaka sake saita duk saitunan akan iphone dinka

Sanya iPhone naka Cikin Yanayin DFU

A ƙarshe, idan iPhone ɗinku ta makale akan Sabuntawa da Aka Nemi, zaku iya sake dawo da DFU, wanda zai share kuma ya sake loda duk lambar akan iPhone ɗinku kuma sabunta shi zuwa sabuwar sigar iOS. Wannan shine matakin karshe da zaku iya ɗauka don kawar da software ko matsalar firmware kwata-kwata.

Muna bada shawara sosai ajiyar waje iPhone kafin saka shi cikin yanayin DFU. In ba haka ba, zaku rasa duk bayanan akan iPhone ɗinku, gami da hotunanku, bidiyo, da lambobinku.

Duba cikakke jagora zuwa DFU dawo don koyon yadda ake sanya iPhone ɗinka cikin yanayin DFU!

Neman Sabuntawa da Isar dasu!

Your iPhone ne a karshe har zuwa ranar! Ina fatan za ku raba wannan labarin a kan kafofin watsa labarun don taimakawa abokai da danginku idan iPhone ɗin su ta makale akan Sabunta Neman. Bar sharhi ko tambaya a ƙasa idan akwai wani abu da kuke buƙatar taimako tare!