Me ake nufi lokacin da budurwa ta kira ki Boo?

What Does It Mean When Girl Calls You Boo







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Menene ma'anar lokacin da yarinya ta kira ku boo

Me ake nufi lokacin da yarinya ta kira ku boo?

Me ake nufi da boo?

Kalmar boo kalma ce da a halin yanzu ake amfani da ita sosai a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa daban -daban. Ana ba wannan kalmar ma'anar Ruwan zuma kuma Darling , Kalmomin Turanci da ke nufin mai dadi kuma zaki , bi da bi.

A gefe guda, ana amfani da wannan kalma a Spain don tsoratarwa idan an bayyana ta da sauri. Idan maimakon haka, an faɗi sannu a hankali kuma yana ƙaruwa, alama ce ta boo.

Kalmar tana samun karbuwa mai yawa, kuma a zahiri, muna iya ganin ta sosai sakamakon waƙar hip-hop, mai suna Mu Boo , wanda, la'akari da abin da ke sama, ana iya fassara shi azaman Masoyiyata .

Me yasa yarinya ke gaya muku jariri, kyakkyawa, zuma, rayuwata, sarkina?

Idan mace ta gaya muku kyawawan abubuwa ko ta ba ku laƙubban soyayya, me ake nufi?

Babban kyarkeci wanda nake gani anan, ku masu tafiya bayan Little Red Riding Hood kuna so ku ci, amma kun juyo gareni saboda har yanzu hankalin mafarautanku bai fahimta ba me yasa Hood ke aiki a hanyar da ta ruɗe ku , yana gaya muku abubuwa masu kyau. Kun bar kanku don fara'a, amma a can kuna tunani saboda yana kula da ku musamman kuma kuna son sanin dalili.

Kai ƙyarkeci ne ta mafarauci na yau da kullun, amma kuna iya yin asara saboda kyawawan kalmomi suna ɗauke da ku kuma ba sa so a ƙarshe a ja da ku, ku nutse ta ciki, ba ku son yin farin ciki, don haka kuna son rarrabe shi kafin ku hankali da zuciya sun fadi.

Aha!, Kuna nan saboda yarinya yawanci tana gaya muku abubuwa kamar Fat, zuciya , kyakkyawa, ƙaunatacce, fatar jiki, sihiri, mai zafi, mummuna, mahaukaci, yar tsana, sarkina, sararin sama, ɗana, jariri, ƙaramin abu mai daraja , da kuma wasu da yawa da ke wanzu.

DARAJOZI MASU KYAU DA YAWA DA KUKA JI A FILMOYI, SERIES DA SABULUN KAUNA NA SOYAYYA, AMMA KA YI SAKON WASU DAGA CIKINSU, KADA KA YI HAKURI, AMMA ABIN TAMBAYA, YADDA YAYI BAKIN CIKIN RAYUWAR KA, KADA KA KIYAYE NI SABODA BAYANIN HUKUNCIN KA. RAYUWAR GASKIYA

NOTE: Na san cewa ni ɗan ƙaramin yaro ne, ɗan bera da abin da kuke tunani na, amma wannan ita ce gaskiya, tana da zafi!, Da kuma shigar da batun da kuke sha'awar, mata ma suna da alamun motsa jiki, abubuwan sha'awa da lokaci -lokaci Lokacin da suke nunawa abin da suke ji da ku, da kalmomin da na ambata muku, da niyya iri -iri, wanda zan yi bayani dalla -dalla a ƙasa, ku bi ni igiya!

Domin yarinya tana gaya muku abubuwa kamar baba, kyakkyawa, sanyi, da sauransu

Na yanke shawarar ƙara duk waɗannan kalmomin a cikin kwandon guda ɗaya, saboda kusan dukkansu galibi ana faɗi su da irin wannan niyya, kuma don ganin ku tana ƙoƙarin nuna ƙauna, tausayawa da duk abin da ke kama da abubuwan soyayya, gami da fiddling. tare da ku kadan, yana gaya muku yabo, fadanci da duk tare da niyyar sanar da ku cewa kuna nufin wani abu gare ta. Wannan shine dalilin da ya sa yake bi da ku ta wata hanya ta musamman.

Cewa suna yi muku haka, haha, sa'ar da waɗanda ba sa yin wanka da manyan kofato.

Idan mace ta yi min haka, wannan yana nufin tana sona ne?

KO KUNA CEWA KAWAI DON NUNA MAI TAUSAYI, MASOYA, SOYAYYA DA SAURANSU?

Hahaha, zan so in gaya muku cewa ku ne soyayyar rayuwarta, duk da cewa kuna iya zama abin da kuka fi so, amma saka wannan a cikin kanku, saboda ba na so ku yi farin ciki har yanzu, cewa ta bi da ku sosai dole ne ya jawo / son, nufin wani abu a gare ta. Koyaya, ita ma tana iya yin kwarkwasa ko jefa yabo.

Ko ta yaya, idan mace ta yi muku haka, to saboda kun tayar da hankalin ta kuma tana son nuna muku ƙaunarta, ita ma hanya ce ta ƙara barkono barkono, barkono a cikin alaƙar, kuma bari mu ce kun yi wanka bayan kwana uku, kuna tsefe gashin kanku, ku masu turare kuma tana lura, tabbas tana kewar yabo Papacito, mai daɗi, yadda daɗi, kyakkyawa, churro, yadda sanyi, zaku iya gaya wa balagagge, wato, waɗannan abubuwa ne da ke ƙara daɗin zumunci, kuma sun san shi.

Kuma jin daɗin farin ciki, saboda suna yabon ku da kula da ku ta wata hanya ta musamman saboda abu ne da ba sa gaya wa kowa, dole ne ku so shi/jawo shi.

NOTE: Sharuɗɗa kamar, kyakkyawa, kyakkyawa, kyakkyawa, sanyi, kyakkyawa, kalmomi ne waɗanda galibi ke faɗi idan sun gan ku kamar yadda na ambata a baya, ba lallai ne ku so shi ba, saboda yana iya zama aboki. Kuna jefa yabo, yabo, wataƙila yana sa ku lokaci, kuma hakan baya wuce fiye da abokantaka, kawai yi ƙoƙarin farantawa, don haka kar ku yarda, amma idan budurwar ta gaya muku, saboda wannan wani abu ne daban. Na kuma ƙara da cewa galibi suna amfani da waɗancan kalmomin tare da yaron da ke jan hankalin su, amma yayi kyau kamar yadda ya gaya muku, a halin yanzu, wurin kuma ta haka ne ya gano manufarsa.

Me yasa yarinya ta sanya ku ko ta faɗi sunayen laƙabi masu ƙauna?

Da kyau, ga wawayen da har yanzu basu sami ra'ayin ba, suna yin hakan ne saboda suna so su nuna muku ɓangaren mahaifiyarsu, mai kariya, hannunsu mai taushi, kuma alamun soyayya ne, saboda suna son ku, saboda suna son yi muku magani. cikin nutsuwa, tare da ƙauna, saboda suna son ku kuma suna son nuna muku ko ta yaya, Ahh kuma wani lokacin saboda suna son ku sanya su a bango!

DON SHIGA ACCOUNT: Idan wani ya gaya muku cewa da kyar kuka sani, na ɗan gajeren lokaci, hahaha, na tabbata yana yin kwarkwasa da ku, kuma kyawun ku ya tabbata, kun tabbata za ku yi wrinkle da gudu, mama! Ko wataƙila babu wanda ya taɓa kula da ku sosai har ku faɗi cikin cibiyar sadarwar ku.

ME YAKE NUFI MACE TA BAKA SUNKI?

Idan mace ta gaya muku abubuwa masu kyau a ƙarshe:

Da kyau, don yin wannan, ita ce ƙarfe, kuma ku ne maganadisu saboda tana yin kwarkwasa saboda kuna jawo hankalin ta saboda tana son ku saboda tana son ku, wataƙila kun mallaki tunaninta da irin wannan, kun fahimce ni , dama? Haka ne, koda kuwa kerkeci ne mai jan hankali, na san kuna kama harshen da nake watsa muku. Ko kuna so in sa ku fahimta da sumba.

Abubuwan da ke ciki