Hulu Ba Aiki A iPad? Ga Gyara!

Hulu Not Working IpadGwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Kuna ƙoƙarin jera Hulu akan iPad ɗinku, amma ba ze ɗauka ba. Ba za ku iya yin binging abin da kuka fi so ba komai irin ƙoƙarin da kuka yi. A cikin wannan labarin, zan nuna muku yadda zaka gyara matsalar lokacin da Hulu baya aiki akan ipad dinka !Sake kunna iPad

Yin sake kunnawa da sauri akan iPad ɗin ku na iya magance ƙananan matsalolin software. Wani lokaci mafi kyawun bayani shine mafi sauki!Idan IPad dinka na da maɓallin Home, latsa ka riƙe maɓallin wuta har sai “nunin faifai ya kashe” ya nuna akan allonka. Idan IPad ɗinka ba shi da maɓallin Gida, a lokaci guda danna ka riƙe maɓallin wuta da maɓallin ƙara ƙasa a maimakon. A kowane hali, gunkin wuta daga hagu zuwa dama don rufe iPad ɗin ku.Latsa ka riƙe maɓallin wuta sau ɗaya idan iPad ɗinka ya sami lokaci don kashewa gaba ɗaya.

Rufe Kuma Sake Buɗe App ɗin Hulu

Zai yiwu aikace-aikacen Hulu, ba iPad ɗin ku ba, ke haifar da matsalar. Ayyuka na iya dandana matsaloli da yawa waɗanda na iya haifar da dakatar da aiki.

Idan iPad ɗinku tana da maɓallin Gida, danna shi sau biyu don buɗe maɓallin sauyawa na app. Doke shi gefe daga gefen ƙasa zuwa tsakiyar allon don buɗe switcher app a kan iPad ba tare da maɓallin Gida ba.Doke shi gefe Hulu sama da kashe saman allon don rufe shi. Muna ba da shawarar rufe sauran aikace-aikacenku, saboda ɗayansu na iya haifar da matsala. Jira secondsan dakikoki kaɗan sake buɗe Hulu don ganin ko yana sake aiki.

waya ba za ta haɗi zuwa kantin sayar da app ba

Bincika Haɗin Wi-Fi na iPad ɗin ku

Rashin haɗin yanar gizo dalili ne gama gari wanda yasa aikace-aikacen yawo bidiyo kamar Hulu suka daina aiki. Akwai wasu abubuwa daban-daban da zaku iya ƙoƙarin magance matsalar haɗin Wi-Fi na iPad ɗin ku.

Kunna Wi-Fi Kashe Kuma Koma Kunna

Gyara mafi sauri da mafi sauki don gwadawa shine kunna Wi-Fi kuma dawowa kan iPad ɗinku. Buɗe Saituna kuma ka matsa Wi-Fi . Matsa makunnin sau ɗaya don kunna Wi-Fi, sai ka sake matsa maɓallin don sake kunna shi.

iphone 6 allon babu komai amma yana aiki

Manta da hanyar sadarwar Wi-Fi

Duk lokacin da kuka haɗu da sabuwar hanyar sadarwar Wi-Fi, iPad ɗinku tana yin rikodin yadda ake haɗawa da wannan hanyar sadarwa a gaba. Yana da wannan dalilin kawai kuna buƙatar shigar da kalmar Wi-Fi a cikin iPad ɗin ku sau ɗaya. Idan aikin ya canza, yana iya hana ka iPad daga haɗawa da Wi-Fi. Mantawa da hanyar sadarwa da sake saita ta kamar sabuwa zata ba iPad ɗin ku sabon farawa.

Buɗe Saituna kuma ka matsa Wi-Fi . Matsa Maballin bayani (shudi i) zuwa dama daga hanyar sadarwar Wi-Fi. Taɓa Ka manta da wannan hanyar sadarwar .

Koma shafin Wi-Fi a cikin Saituna kuma sake matsa kan hanyar sadarwarka. Shigar da kalmar wucewa ta Wi-Fi don sake haɗawa da hanyar sadarwa. Gwada buɗe Hulu akan iPad ɗin ku don sake ganin idan wannan ya gyara matsalar.

Advancedarin Matakan Wi-Fi Matsala

Idan kuna tunanin hanyar sadarwar ku ta Wi-Fi tana haifar da matsala, bincika sauran labarinmu wanda yafi zurfin zurfin yadda ake gyara iPad Wi-Fi al'amurran da suka shafi .

Bincika Sabunta iPadOS

Yana da kyau ka kiyaye iPad dinka ta zamani. Sabunta abubuwan iPadOS suna gabatar da sabbin abubuwa kuma suna gyara duk wasu kwari da suke akwai a cikin software. Don tabbatar da cewa iPad ɗin ku tana da ɗaukaka software na kwanan nan mai yiwuwa, buɗe Saituna kuma ka matsa janar . Sannan, matsa Sabunta Software .

Taɓa Zazzage kuma Shigar idan akwai sabuntawa.

Duba Domin Sabunta Sabunta Hulu

Hakanan ga iPads da wayoyin hannu, sabunta ayyukanku a kai a kai muhimmin mataki ne don tabbatar da cewa komai yana ci gaba da aiki sosai a kan na'urarku. Zai yuwu cewa Hulu baya aiki akan iPad dinka saboda ana buƙatar sabunta shi.

Bude App Store ka matsa gunkin asusunka a hannun dama na sama na allo. Gungura ƙasa zuwa ɓangaren ɗaukaka aikace-aikacen kuma matsa Sabunta idan akwai guda ɗaya ga Hulu.

Hakanan kuna da zaɓi don sabunta kowane aikace-aikace lokaci guda ta zaɓar Sabunta Duk. Duk da cewa wannan ba zai iya shafar ko Hulu yana aiki akan iPad ɗin ka ba, a'a hanya ce mai kyau don fitar da tarin abubuwan sabuntawa a lokaci ɗaya.

Share Manhajar Hulu Kuma Sake shigar da Ita

Wani lokaci, fayiloli ko ƙananan lambar na iya zama masu lalacewa a cikin aikace-aikace. Share app din kuma sake sanya shi a matsayin sabo yana iya wasu lokuta idan matsalar.

Latsa ka riƙe gunkin aikin Hulu har sai menu ya bayyana. Sannan, matsa Share App . Taɓa Share sake tabbatar da shawarar ka. Karka damu - share app din Hulu shima baya goge asusunka na Hulu.

munanan sunaye don kiran budurwarka

Bude App Store ka matsa a shafin bincike a kasan allo. Buga cikin Hulu, sannan danna maballin Shigar da hannun dama na aikin. Zai yi kama da gajimare tare da kibiyar da ke nuna ƙasa saboda a baya ka girka aikin a kan iPad ɗin ka.

Tuntuɓi Tallafin Hulu

Zai yuwu Hulu baya aiki akan iPad ɗinku saboda matsala tare da asusunku wanda kawai abokin sabis zai iya warwarewa. Ziyarci Hulu ta yanar gizo na tallafi don samun tallafi ta kan layi ko ta waya.

haɓaka ajiyar icloud kyauta

Sake saita Duk Saituna A kan iPad

Idan iPad ɗinku tana fuskantar matsaloli da yawa kwanan nan, kuna so ku gwada sake saita duk saitunan. Wannan yana dawo da komai a cikin Saituna zuwa matakan ma'aikata. Fushon bangon ka, na'urorin Bluetooth, da hanyoyin sadarwar Wi-Fi duk zasu tafi.

Duk da yake zai zama ɗan wahala don saita komai kuma, Sake saita Duk Saituna na iya gyara matsaloli iri-iri masu zurfin software. Buɗe Saituna kuma ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Sake saita Duk Saituna . Taɓa Sake saita Duk Saituna sake tabbatar da shawarar ka.

IPad dinka zai kashe, kammala sake saiti, sannan ya sake kunnawa.

DFU Mayar da iPad dinka

Mataki na karshe da zaku iya ɗauka don yin watsi da matsalar software shine dawo da DFU. DFU na nufin Sabunta Firmware Na'ura. Wannan shine mafi zurfin dawo da aikin da zaku iya aiwatarwa akan iPad.

Kowane layi na lambar ana share shi kuma ana sake rubuta shi. Idan ka gama, zai zama kamar ka cire iPad dinka daga akwatin a karon farko.

Muna bada shawara sosai don adana iPad ɗin ku kafin saka cikin yanayin DFU. In ba haka ba, za ku rasa hotunanku, bidiyonku, aikace-aikacenku, lambobin sadarwar ku, da ƙari.

Da zarar kun goyi bayan iPad ɗin ku, bincika sauran labarin mu don koyon yadda ake sanya ipad ɗinka a yanayin DFU . Zai iya zama tsari mai rikitarwa, amma za mu bi ta kowane mataki!

Hulu A kan iPad: Kafaffen

iPads babban kayan aiki ne don watsa bidiyon, tunda fuskokinsu suna da girma da inganci. Tabbatar raba wannan labarin a kan kafofin watsa labarun don koyawa danginku da abokai abin da zasuyi lokacin da Hulu baya aiki akan iPad ɗin su.

Menene wasan kwaikwayon Hulu da kuka fi so? Bari mu sani a cikin sassan sharhin da ke ƙasa!