Me yasa Ayyukana na iPhone suke Ji ko Ciki? Ga Gyara.

Why Are My Iphone Apps WaitingGwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Kuna ƙoƙarin sabunta ayyukanku na iPhone, amma sun makale akan jira. Abin godiya, gyaran wannan matsala yawanci mai sauƙi ne. A cikin wannan labarin, zan nuna muku gaske gyare-gyare don aikace-aikacen iPhone waɗanda ke makale suna jiran ɗaukakawa , duka ta amfani da iPhone da amfani da iTunes, don haka zaka iya sabunta ayyukanka kuma ka dawo amfani da iPhone.Bincika Haɗin Intanet ɗin iPhone ɗin ku

Kun je App Store, kun ziyarci shafin Sabuntawa, kuma zaɓi Updateaukaka ko Sabunta Duk. Yana da kyau aikace-aikace don ɗaukar momentsan lokuta kaɗan don fara aikin saukarwa kuma suyi sabuntawa. Amma idan ya fi minti 15 ko makamancin haka kuma har yanzu gumakan app ɗinku ana laushi tare da kalmar 'jira' a ƙasa, lokaci ya yi da za a yi ɗan bincike.Haɗin intanet ɗinku na iya zama abin zargi. IPhone dinku yana buƙatar haɗa shi da intanet don zazzage abubuwan sabuntawa, don haka ko dai kuna buƙatar kasancewa a kan hanyar sadarwar Wi-Fi ko cibiyar sadarwar wayarku ta iPhone. Haɗin haɗin kuma dole ne ya zama mai karko.ipad ba zai iya haɗi zuwa intanet ba

Da farko, bincika iPhone ɗinku don tabbatar da cewa baya cikin Yanayin Jirgin Sama. Don yin hakan, je zuwa Saituna -> Yanayin jirgin sama . Akwatin da ke gefen Yanayin Jirgin ya zama fari. Idan koren ne, matsa togarar don ya zama fari. Idan iPhone ɗinku tana cikin Yanayin Jirgin sama, kashe shi zai kunna shi ta atomatik don sake haɗawa zuwa tsoffin haɗin wayarku da haɗin Wi-Fi.

Sake haɗawa, ba shi minti ɗaya, sannan bincika ayyukanku na iPhone. Aukakawa ya kamata a fara zazzagewa, yana ba ku alamar ci gaba akan gunkin ƙa'idar kuma a cikin Store ɗin App ƙarƙashin atesaukakawa. Idan ba ku ga hakan ba kuma har yanzu ayyukanku na iPhone suna makale suna jira, gwada wasu daga gyaranmu.Shiga ciki Kuma Daga Apple ID dinka

Lokuta da yawa lokacin da aikace-aikace suka makale suna jira ko basa zazzagewa akan iPhone ɗinku, akwai batun batun ID ɗinku na Apple. Kowane app a kan iPhone yana da nasaba da takamaiman ID na Apple. Idan akwai matsala game da wannan Apple ID, aikace-aikacen na iya makale.

Galibi, fita da dawowa cikin App Store zai gyara matsalar. Bude Saituna kuma gungura ƙasa zuwa iTunes & App Store .

Bayan haka, matsa ID ɗin Apple ɗinku a saman allon ku matsa Fita. A ƙarshe, shigar da ID na Apple da kalmar wucewa don sake dawowa.

Idan ka ci gaba da samun matsaloli game da wannan Apple ID, ziyarci Shafin yanar gizon Apple kuma gwada shiga ciki. Idan wata matsala ta wanzu, wani abu zai bayyana a wannan shafin yanar gizon.

Share Manhajar kuma Sake Gwadawa

Zai yuwu cewa ka'idar ta sami matsala da ke ƙoƙarin yin sabuntawa. Kuna iya kewaye wannan batun ta cire shirin da ke makale cikin jira sannan sake saka shi.

Yadda Ake Share App a Wayarka ta iPhone

Akwai waysan hanyoyi daban daban don share aikace-aikace. Da farko, ka riƙe yatsanka a kan duk wata alama ta aikace-aikacen har sai X ya bayyana a ƙasan hagu na hagu na gumakan aikin, sai suka fara jujjuyawa. Idan aikace-aikacen iPhone makale jiran yana da X, matsa shi, kuma bi tsokana don cire aikin.

Share Apps tare da iTunes

Idan baka ga baƙar fata X ba, dole ne ku share app ɗin wata hanya. Idan kayi amfani da iTunes don siye da daidaita ayyukan, zaku iya amfani da wannan shirin don share wani app.

yadda ake boye lamba ta iphone

Don yin hakan, buɗe iTunes akan kwamfutarka. Danna Laburare menu. Wannan yana cikin mashaya a ƙarƙashin Fayil, Shirya, da sauransu.Yana iya faɗi Kiɗa, Fina-finai, ko wani nau'in abun ciki.

A cikin jerin menu na jerin zabi, zabi Ayyuka . Idan Ayyuka ba zaɓi bane, danna Shirya Menu kuma ƙara Ayyuka zuwa jerin.

A shafin manhajoji, za ka ga jerin duk manhajojin da ka yi amfani da iTunes don siyo na'urarka. Dama danna aikace-aikacen kuma zaɓi Share cire shi daga laburaren ka da iPhone din ka.

Yanzu, zaku iya sake sauke aikin a kan iPhone. Sabbin nau'ikan aikace-aikacen za su haɗa da sabuntawa wanda sigar da ta gabata ta yi ƙoƙarin sabuntawa lokacin da ta makale.

Share Apps Wasu Hanyoyi

Hakanan zaka iya share aikace-aikace a menu na Ma'aji & iCloud. Don isa can, je zuwa Saituna → Gabaɗaya → Ma'ajin iPhone . Idan ka gangara ƙasa, zaka ga jerin dukkan aikace-aikacen akan iPhone naka. Lokacin da ka matsa aikace-aikace, kana da zaɓi don sharewa ko 'sauke' aikin da ya makale yana jira.

me ake nufi lokacin da hannayenku na hagu suka yi zafi

Shin wayarka ta iPhone bata cikin sarari?

Wani lokaci, akwai aikace-aikacen iPhone suna jira saboda babu isasshen ɗaki akan iPhone ɗinku don sauke abubuwan sabuntawa. A cikin Ma'ajin iPhone, za ku ga daidai yawan dakin da ake samu akan iPhone ɗinku kuma waɗanne aikace-aikace ke amfani da mafi ƙwaƙwalwar ajiya.

Zaka iya share sarari akan iPhone ta:

  • Share aikace-aikacen da baku amfani da su.
  • Amfani da iCloud don adana hotuna da bidiyo.
  • Yin watsi da dogon zancen rubutu.
  • Share fayiloli a cikin aikace-aikace, kamar littattafan mai jiwuwa, waɗanda ke ɗaukar sarari da yawa akan iPhone ɗinku.

Da zarar kun sami ƙarin ɗaki akan iPhone ɗinku, bincika aikace-aikacenku na iPhone waɗanda ke jiran ko gwada sake shigar da ayyukan.

Gyara Matsalolin Software

Software ita ce lambar da take gaya ma iPhone abin da za kayi da kuma lokacin da zaka yi shi. Abin takaici, software ba koyaushe ke aiki daidai ba. Lokacin da haka lamarin yake, yana iya zama dalili ga aikace-aikacen iPhone suna makale yayin jira don sauke abubuwan sabuntawa.

Sake kunna iPhone

Hanya mai sauƙi don taimakawa gyara matsalar software akan iPhone ɗinku shine sake kunna wayar. Za ku yi mamakin yadda sau da yawa wannan sauƙi mai sauƙi yake taimakawa!

Don sake kunna iPhone, riƙe ƙasa maballin wuta . Wannan yana kan hannun dama na sama na iPhone ɗinku. Riƙe shi na secondsan daƙiƙo kaɗan har allon ya canza. Bayan haka, zame yatsan ku a duk sashin da ke faɗin zamewa zuwa kashe wuta . Da zarar iPhone ɗinku ta kashe, ƙidaya zuwa 10 sannan kuma sake danna maɓallin wuta don sake kunna ta.

Gwada Sake Hard

Idan sake kunnawa mai sauki bai taimaka ba, gwada sake saiti mai wuya. Don yin wannan, riƙe maballin wuta da kuma Madannin gida sauka a lokaci guda. Lokacin da allon ya canza, bar maɓallan biyu.

Yin sake saiti mai wahala akan iPhone 7 da 7 Plus ya ɗan bambanta saboda Apple ya koma maɓallin Gidan da ba na jiki ba. Bayan haka, maɓallin Gida akan iPhone 7 da 7 Plus baya aiki kwata-kwata idan ba'a kunna ba!

Don sake saita iPhone 7 ko 7 Plus da wuya, latsa ka riƙe maɓallin ƙara ƙasa da maɓallin wuta tare har sai tambarin Apple ya nuna a kan nuni, sannan ya bar maɓallan biyu. Komai samfurin ku, iPhone ɗin ku zata sake farawa kanta da zarar kun saki maɓallan biyu!

Sake saita iPhone Saituna

Idan sake farawa iPhone da sake saiti mai wuya basu taimaka ba, zaka iya gwada sake saita saitunan iPhone naka. Wannan yana sanya tsarin saitunanku kamar yadda suke lokacin da kuka sami iPhone ɗinku (ko sabon sigar tsarin aikin iPhone ɗinku).

Don yin wannan, je zuwa Saituna} Gabaɗaya} Sake saiti. Zaɓi Sake saita Duk Saituna kuma bi tsokana akan allon ka.

yadda za a sake kunna iphone tare da maɓallin kulle kulle da allon allo

Ajiyewa kuma Sake dawo

Idan babu ɗayan waɗannan matakan da suka taimaka, zaka iya ajiye iPhone ɗin ka sannan dawo dashi. Akwai 'yan hanyoyi daban-daban don yin wannan, amma mu a nan a Payette Forward muna son bayar da shawarar yin DFU mayar.

DFU na tsaye ne don faultaukaka Tsoffin Firmware. Idan ka je Genius Bar, wannan shine irin wariyar ajiya da dawo da masu goyon bayan Apple zasu yi. Amma tare da ɗan taimako, zaka iya yin wannan da kanka. Kawai ka tabbata kana da duk abin da kake so akan iPhone ɗinka adanawa da wariyar ajiya kafin ka gwada wannan. Bayan haka, ziyarci labarinmu Yadda Ake Saka iPhone A Yanayin DFU, Hanyar Apple don cikakken umarnin kan abin da za a yi.

Sauran Gyarawa don iPhone Apps Makale Jiran

Idan haɗinku yana da ƙarfi, saitunanku daidai ne, kuma har yanzu ayyukanku na iPhone suna makale suna jira, matsalar na iya kasancewa tare da aikace-aikacen kanta ko ma tare da App Store.

Kuna iya isa ga mai haɓaka ƙa'idar tare da tambayoyi ta amfani da App Store. Kawai tafi zuwa ga Sabuntawa tab ka matsa sunan app din iPhone wanda yake jira. Matsa kan Bayani tab kuma gungura ƙasa don Tallafin App .

Apple yana rike da gidan yanar gizo mai sauki tare da matsayin tsarin su . Kuna iya duba wannan shafin don ganin idan matsalar ta shafi App Store ne.

Ayyukan iPhone: Ba'a Daɗe Ba!

Kamar yawancin batutuwan da zasu iya faruwa tare da iPhone ɗinku, lokacin da aikace-aikacenku na iPhone suna jiran sabuntawa, kuna da zaɓuɓɓuka daban-daban don daidaita matsalar. Faɗa mana game da kwarewarku tare da cire iPhone ɗinku a cikin ɓangaren maganganun da ke ƙasa.