Hotunan Da Aka Bace A iPhone? Anan ne Dalilin & Gyara Gaskiya!

Photos Missing IphoneGwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Ba za ku iya samun wasu hotuna na iPhone ɗinku ba kuma ba ku da tabbacin inda za su iya tafiya. Kun zagaya cikin dukkan laburaren hotonku, amma wanda kuke nema kawai babu shi. A cikin wannan labarin, Zan bayyana dalilin da yasa hotuna suka ɓace akan iPhone ɗinka kuma suka nuna maka yadda zaka nemo su !Duba Kundin Tarihin Da Aka Share Ku

Wani lokaci, hotunan da suka ɓace akan iPhone ɗin kawai suna cikin albuman kwanan nan da aka Share a cikin hotunan Hotuna. Don bincika kundin kwanan nan da aka Share ku, buɗe Hotuna kuma ka matsa kan Faya-faya tab a ƙasan allo. Bayan haka, gungura duk hanyar ƙasa zuwa An Goge kwanan nan ƙarƙashin Sauran Kundin je.

Matsa Kwanan nan da aka goge kuma duba idan hotunan iPhone ɗin da kuka ɓace suna nan. Kuna iya dawo da kowane hoto daga kundin waƙoƙin da kuka Shaɗe kwanan nan ta taɓa shi da taɓawa Maida .

Bincika Albumoyayyen Album ɗinku

Idan kun taɓa ɓoye hotuna akan iPhone ɗinku, ba za su bayyana a cikin Rikodin Kyamara akan iPhone ɗinku ba. Za a iya samun damar su ne kawai a cikin Boye faifaiDon haka, zuwa aikace-aikacen Hotuna kuma matsa akan Faya-faya tab. Bayan haka, gungura duk hanyar ƙasa ka matsa Boye . Shin hotunan iPhone ɗinku sun ɓace anan?

Idan haka ne, matsa hoton da kake son murmurewa, sannan ka matsa Maɓallin Share. A karshe, matsa Rashin ɓoyewa . Yanzu waɗannan hotunan zasu bayyana a cikin Roll Camera.

Kunna iCloud Photo Library

Idan hotunan iPhone da suka ɓace ba sa cikin albuman kwanan nan da aka Share, kai tsaye zuwa Saituna ka matsa sunan ka a saman allo. Sa'an nan, matsa iCloud.

Na gaba, matsa Hotuna kuma a tabbata an kunna sauyawa kusa da iCloud Photo Library. Za ku san an kunna lokacin da sauyawa ya zama kore!

Yana da mahimmanci kunna iCloud Photo Library saboda wannan fasalin zai adana da adana duk hotunanka a cikin iCloud don ku sami dama gare su akan kowane ɗayan na'urorin da aka haɗa da iCloud. Idan Kundin Hotuna na iCloud yana kunne, baza ku iya ganin hoton akan iPhone dinku ba, amma zaku iya samun damar hakan a cikin iCloud!

Da zarar kun kunna iCloud Photo Library, koma cikin babban shafi a ciki Saituna kuma ka matsa Wi-Fi . Tabbatar an kunna Wi-Fi.

Bada iPhone ɗin ka aan mintuna kaɗan suyi aiki tare da iCloud, sannan ka koma kan Hotuna akan iPhone ɗin ka kuma sake bincika hotunanka.

Tabbatar kun Shiga ciki tare da Apple ID na Dama

Idan har yanzu kana bata hotuna akan iPhone dinka bayan kunna iCloud Photo Library, da sauri ka tabbata cewa ka shiga cikin ID ɗin Apple daidai. Idan kun shiga cikin ID ɗin Apple ba daidai ba, zaku iya fuskantar matsaloli yayin adana hotunanku zuwa iCloud kuma kuna daidaita hotunanku tsakanin na'urori.

Don bincika ID ɗin Apple ɗin da kuka shiga ciki, buɗe Saituna kuma danna sunanku a saman allon. Adireshin imel ɗin da kuka gani a ƙarƙashin sunanku shine Apple ID ɗin da kuka shiga yanzu. Idan ba daidai bane ID na Apple, gungura duk hanyar ƙasa ka matsa Fita .

Idan ka shiga cikin ID na Apple daidai, yi ƙoƙari ka fita da dawowa ta wata hanya - ƙaramar matsala za ta iya haifar da matsalar.

Finarshen Hoto!

Ka samo waɗancan hotunan da suka ɓace akan iPhone ɗinka! Nan gaba akwai wasu hotuna da suka ɓace akan iPhone ɗinku, zaku san ainihin yadda za'a gyara matsalar. Idan kuna da wasu tambayoyi game da iPhone ɗinku, ku kyauta ku tambaye su ƙasa a cikin ɓangaren maganganun.

Godiya ga karatu,
David L.