ORBS: ABUBUWAN KURA KO CIGABA?

Orbs Dust Particles







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

me yasa iphone na ke da allon baki

Orbs: barbashin ƙura ko ƙungiyoyi?

Orbs orbs ne waɗanda wasu mutane ke iya ɗaukar hoto da kallo da ido. Akwai da yawa waɗanda ke tunanin cewa ƙurar ƙura ce kawai ta kasance akan ruwan tabarau na kyamara yayin harbi, amma idan akwai mutanen da zasu iya ganin orb da idanunsu, shin datti ne akan gilashin?

Menene orb?

Kalmar orbs an samo ta ne daga kalmar Latin a haɗe , wanda ke nufin da'ira. Orb shine (galibi) yanki mai launin fari wanda aka ɗauki hoto ba zato ba tsammani. Ana iya ɗaukar hoto a kowane lokaci. Idan kun ɗauki hoto, ba za ku ga orb ɗin ba sai dai idan an ba ku kyauta ta al'ada, amma da zaran kuka kalli hoton, wannan yanayin yana bayyana akan hoton. Akwai bayani iri -iri kan abin da orb zai kasance.

Datti akan ruwan tabarau

Explanationaya daga cikin bayani don orb shine cewa akwai datti akan ruwan tabarau. Mutanen da ke ɗaukar hoto kogi galibi suna tunanin cewa lallai ƙura ce, ƙanƙara mai ƙanƙara ko ruwan sama ko wani abu dabam akan ruwan tabarau na kyamara. Koyaya, barbashin ƙura yakamata ya zama hazo kuma bai kamata ya haifar da ainihin tabarau akan ruwan tabarau ba. Hakanan ana iya samun ƙura a ko'ina, yayin da har yanzu ba kasafai ake ɗaukar hotuna tare da wuraren ba.

Ƙungiya

Wani zaɓi shine cewa mahaɗan ne. Wasu mutanen da ke da kyaututtuka marasa kyau suna cewa ruhin mutum ne, dabba ko ma shuka. Jikinsu ya mutu, amma ruhinsu, rawar jiki, da kuzarinsu har yanzu suna yawo a cikin ƙasa. Ƙungiyoyin za su bayyana musamman a wani wuri inda akwai motsin rai mai ƙarfi kamar:

  • kide kide -> farin ciki mai yawa
  • makabarta -> yawan baƙin ciki
  • wani wanda kuka sani daga baya -> na iya tayar da motsin rai mara kyau

An kuma san wasu wurare a matsayin wuraren fatalwa kamar a wasu ƙauyuka da jiragen ruwa. Anan ana yin rikodin gidajen yanar gizo akai -akai, kuma wani lokacin ana lura da abubuwa masu wahala, kamar wasu sautuna.

Siffa da launi

Mafi yawan launi shine fari. Koyaya, wasu launuka, kamar shuɗi, ja, orange, kore, da shuni ana lura da su a wasu lokuta. Kogi yana kama da haske mai haske kuma da gaske yana ba da haske fiye da ƙura. Wani lokaci yana da alama yanayin ya motsa yayin da kuka ɗauki hoton.

Wannan wani dalili ne na shakkar ruwan tabarau mai datti; wani abu da ke makale a gilashi ba zai motsa ba. Ana iya ganin orb a wasu lokutan akan kayan fim kuma, kuma galibi ana ganin orb na ɗan gajeren lokaci kuma ana iya yin rikodin akan kyamara tare da motsi.

Gane mahaluki

Akwai hanyoyi da yawa don gane orb:

  • idan da alama akwai da'irar da ke kewaye da inda zaku iya ganin cewa orb yana da kuzari
  • wasu suna da nau'in abin kwaikwaya wanda ake maimaitawa wanda zai yi kama da wasu tsutsotsi
  • a wasu, zaku iya ganin fuska ko farkon sa

Zai fi kyau a ɗauki hoton orb idan kuna da walƙiya. Orbs za a iya yin rikodin duka analog da dijital. Ana iya kama ƙarin dalla -dalla tare da kyamarorin dijital. Misali, ana iya ɗaukar hoton ɗaki cike da ƙura, amma kuma yana da kyau a ga cewa akwai bambanci tsakanin ƙura ko ƙura.

Abin al'ajabi zai fi sauƙi a ɗauki hoto idan kai ma an shimfida ruhaniya. Yana da wuya a faɗi abin da ginshiƙai suke daidai, amma tunda yawancin mutanen da ke da wani abu na ruhaniya suna yin rikodin su sau da yawa kuma suna faruwa sau da yawa a wuraren da ke da tausayawa da yawa, da alama yana da ƙarfi cewa game da rayuka ne.

Don sadarwa

Orbs suna da kyau, wataƙila saboda ba za su iya yin wani mummunan abu ba, amma kuma yana bayyana cewa mutane da yawa na iya sadarwa tare da gandun daji. Suna tambayar orbs don zuwa wani wuri a cikin hoto ko ɗaukar wani launi. Yana iya zama daidaituwa, amma a waje da hotuna da bambance -bambancen da ke tsakanin mahaɗan ko datti, yana da ƙalubale don tabbatar da abin da orb yake nufi.

Abubuwan da ke ciki