IPad ɗina ba zai Sabunta ba! Anan Gyara na Gaskiya.

My Ipad Won T UpdateGwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

ana amfani da babban birnin ƙasar Spain

Kuna ƙoƙarin sabunta iPad ɗin ku, amma wani abu baya aiki daidai. Komai abin da kuka yi, iPad ɗinku ba za ta sabunta ba! A cikin wannan labarin, zan bayyana yadda za a gyara matsalar lokacin da iPad dinka ba ta sabuntawa ba .Duba Sabin Apple

Lokacin da aka saki sabon sabuntawa ta iPadOS, kowa yana son saukar dashi yanzunnan. Abin takaici, wannan na iya ragewa kuma wani lokacin ya cika sabobin Apple, yana hana ku saukewar sabuntawa.Duba sabobin Apple don tabbatar suna aiki yadda ya kamata. Idan dige kore ne, sabobin suna sama suna aiki.Sake kunna iPad

Sake kunna iPad din yana da saukin yi kuma zai iya gyara kananan kwari na software. Duk shirye-shiryen da ke kan iPad ɗinku rufe su ta yanayi. Zasu sami sabon farawa lokacin da ka kunna iPad ɗin ka.

Idan IPad ɗinka yana da maɓallin Gida, latsa ka riƙe maɓallin wuta har sai zamewa zuwa kashe wuta yana bayyana akan allo. Idan iPad dinka bata da maɓallin Home, latsa ka riƙe maɓallin ƙara da maɓallin Top lokaci guda har zamewa zuwa kashe wuta ya bayyana.

A kowane hali, swipe jan ikon wuta daga hagu zuwa dama don rufe iPad ɗin ka. Jira kamar dakika talatin, sannan danna ka riƙe maɓallin wuta (iPads tare da maɓallin Gida) ko maɓallin Top (iPads ba tare da maɓallin Gida) sake sake kunna iPad ɗin ka.Shin iPad ɗinku ta cancanci Sabuntawa?

Tsoffin iPads ba za su iya tallafawa sabbin abubuwan sabuntawar iPadOS ba. Lokacin da aka ƙara tsoffin iPad cikin jerin Apple na da kuma tsofaffin na'urorin , ƙila ba za ta iya cancanci ayyukan gyara ko dace da sababbin abubuwan sabuntawar iPadOS ba. Bincika sau biyu don tabbatar da cewa har yanzu iPad ɗinku ta cancanci sabunta iPadOS ɗin ta zamani kafin ci gaba!

Bincika Sararin Siyarwa A Wayar iPad ɗinku

Sabunta iPadOS na iya zama babba. Maiyuwa babu isasshen wurin ajiyar da aka bari akan iPad don saukar da sabuntawa. Shugaban zuwa Saituna -> Gaba ɗaya -> Ajiye iPad don ganin yawan sararin da ya rage akan iPad dinka.

ipad ajiya

A saman allon, zaka sami wasu shawarwari masu amfani da sauri don adana sararin ajiya idan ya cancanta. Duba sauran labarinmu idan kuna buƙata taimaka share sararin ajiya !

Gwada Sabuntawa Ta Amfani da Kwamfuta

Idan IPad ɗinka baya sabuntawa a cikin Saituna, gwada amfani da kwamfutarka. Da farko, ɗauki anguwar walƙiya don toshe iPad ɗin ka cikin kwamfutarka.

Idan kana da PC ko Mac da ke aiki da macOS Mojave 10.14, buɗe iTunes ka danna gunkin iPad kusa da gefen hagu na sama na hagu na iTunes. Danna Bincika Sabuntawa , to Zazzage kuma Shigar idan akwai sabuntawa.

abin da ake decanter ga

Idan kana da Mac mai aiki da macOS Catalina 10.15, buɗe Mai nemo kuma danna iPad ɗin da ke ƙarƙashin Wurare . Danna Bincika Sabuntawa , to Zazzage kuma Shigar idan akwai sabuntawa.

bincika sabuntawar ipad a cikin mai nema

Sake saita Duk Saituna

Lokacin da ka Sake saita Duk Saituna akan iPad ɗinka, duk abin da ke cikin Saituna zai zama mai dawo da lamuran ma'aikata. Dole ne ku sake saita bangon fuskar ku, na'urorin Bluetooth, da hanyoyin sadarwar Wi-Fi kuma. Karamar sadaukarwa ce don gyara matsalar software ta iPad.

Buɗe Saituna kuma ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Sake saita Duk Saituna . Taɓa Sake saita Duk Saituna lokacin da pop-up na tabbatarwa ya bayyana. IPad dinka zai kashe, sake saiti, kuma ya sake kunnawa.

Ajiye iPad ɗin ku

Kafin matsawa zuwa mataki na gaba, muna bada shawarar adana duk bayanan da ke cikin iPad ɗinku. Wannan hanyar, ba zaku rasa dukkan hotunanka ba, bidiyo, da ƙari ba lokacin da kuka sanya iPad ɗin ku a cikin yanayin DFU.

Ajiye iPad dinka Ta Amfani da iCloud

Adana bayanan iCloud naka yana buƙatar haɗin Wi-Fi. Shugaban zuwa Saituna -> Wi-Fi kuma ka tabbata cewa alamar bincike ta bayyana kusa da sunan hanyar sadarwar Wi-Fi ɗin ka. Sannan:

 1. Buɗe Saituna .
 2. Taɓa sunanku a saman allo.
 3. Taɓa iCloud .
 4. Taɓa iCloud Ajiyayyen .
 5. Tabbatar sauyawa kusa da iCloud Ajiyayyen yana kunne.
 6. Taɓa Ajiye Yanzu .

Ajiye iPad dinka Ta Amfani da iTunes

Idan kana da PC ko Mac da ke aiki da macOS 10.14 ko mazan da, za ka yi amfani da iTunes don ƙirƙirar madadin iPad ɗin ka.

 1. Haɗa iPad ɗin ku zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na caji.
 2. Bude iTunes.
 3. Latsa gunkin iPad a cikin kusurwar hagu na sama na taga iTunes.
 4. Danna da'irar Wannan Kwamfuta.
 5. Duk da yake ba lallai ba ne, muna ba da shawarar duba akwatin da ke gaba Nemi Ajiyayyen Gida .
 6. Danna Baya Yanzu.

Ajiye iPad ɗinku Ta Amfani da Mai Nemo

Idan kana da Mac mai aiki da macOS 10.15 ko sabo-sabo, zaka yi amfani da iTunes don ƙirƙirar ajiyar iPad ɗin ka.

yadda ake toshe lambar ku lokacin kira daga iphone
 1. Haɗa iPad ɗinka zuwa Mac ɗinka ta amfani da wayar caji.
 2. Bude Mai nemo kan Mac.
 3. Danna kan iPad ɗinku ƙarƙashin Wurare .
 4. Danna da'irar kusa da Ajiye duk bayanan akan iPad ɗinku zuwa wannan Mac ɗin .
 5. Hakanan muna bada shawarar duba akwatin da yake kusa da Backupoye madadin gida .
 6. Danna Ajiye Yanzu .

DFU Mayar da iPad dinka

Sabunta Firmware na Na'ura shine mafi zurfin nau'in sabuntawar da zaka iya yi akan iPad. Kowane layi na lambar an share shi kuma an sake shigar dashi kuma an shigar da sabon salo na iPadOS. Wannan shine matakin warware matsala na ƙarshe na software da zaku iya ɗauka lokacin da iPad ɗinku ba za ta sabunta ba.

Muna ba da shawarar adana iPad ɗinka sosai kafin saka cikin yanayin DFU. Lokacin da kuka shirya, bincika sauran labarin mu koya yadda zaka DFU dawo da iPad dinka !

Har zuwa Yau Kuma Shirya Don Tafi!

Kunyi nasarar sabunta iPad ɗinku! Yanzu zaku san abin da za ku yi a gaba lokacin da iPad ɗinku ba. Shin akwai wasu tambayoyi? Bari mu sani a cikin sassan sharhin da ke ƙasa.