My Apple Watch daskararre! Anan Gyara na Gaskiya.

My Apple Watch Froze







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Apple Watch dinka ya daskare kuma bakasan dalilin hakan ba. Kun yi ƙoƙarin danna maɓallin Side, Kambi na Dijital, da nuni, amma babu abin da ke faruwa! A cikin wannan labarin, Zan bayyana abin da za ka yi idan Apple Watch dinka ya daskare kuma ya nuna maka yadda zaka gyara matsalar zuwa mai kyau .





Hard Sake saita Apple Watch

Da wuya sake saita daskararren Apple Watch zai tilasta shi ya kashe kuma nan da nan ya kunna, wanda zai na ɗan lokaci gyara matsalar. Don sake saita Apple Watch mai wuya, lokaci guda danna ka riƙe Digital Crown da Side button har sai tambarin Apple ya bayyana akan allon . Yawanci dole ne ku riƙe maɓallan biyu don kimanin 10 seconds, amma kada ku yi mamakin idan kun ƙare da riƙe maɓallan duka ƙasa don 15-20 seconds!



Ina so in jaddada hakan wannan gyara ne na ɗan lokaci saboda mafi yawan lokuta idan Apple Watch dinka ya daskare, akwai batun software mai zurfi da ke haifar da matsalar.

Idan kawai zaka iya yin sake saiti mai wahala akan Apple Watch dinka, matsalar daskarewa na iya dawowa daga karshe. Matakan da ke ƙasa zasu taimake ku ɗaukar ƙarin matakan don hana Apple Watch sake daskarewa!

Sabunta WatchOS

Reasonaya daga cikin dalilan da yasa Apple Watch zai iya ci gaba da daskarewa shi ne saboda yana aiki da tsohon agogo na watchOS, software ɗin da ke sarrafa komai akan Apple Watch ɗinku.





Don bincika sabunta watchOS, buɗe aikace-aikacen Watch akan iPhone ɗinku kuma matsa a shafin My Watch a ƙasan nuni. Sannan, matsa Janar -> Sabunta Software . Idan ana samun sabuntawa na watchOS, matsa Zazzage kuma Shigar .

Lura: Kafin ka sabunta watchOS, ka tabbata cewa iPhone dinka tana hade da Wi-Fi sannan kuma Apple Watch dinka yana caji ko kuma yana da batir fiye da 50%.

Shin Akwai Wani takamaiman App da zai sanya Apple Watch daskarewa?

Idan Apple Watch dinka ya daskarewa ko kuma daskarewa dasukayi lokacin da kake amfani da takamaiman app, za a iya samun matsala game da wannan aikin ba Apple Watch dinka ba. Idan ka'ida ce zaka iya rayuwa ba tare da ita ba, zaka iya tunanin share ta.

Don share aikace-aikace a kan Apple Watch, danna Digital Crown don duba duk ayyukanku. Idan baku riga ba, tabbatar cewa kuna kallon aikace-aikacenku a ciki Grid Grid maimakon Jerin Lissafi . Idan har yanzu ayyukanku suna cikin Lissafin Lissafi, latsa ku riƙe akan nuni na Apple Watch ɗinku, sannan matsa Duba Grid .

Na gaba, ɗauka da sauƙi danna maɓallin ƙa'idar har sai duk aikace-aikacenku sun fara girgiza. Don share aikace-aikace, matsa kan ƙaramin X a saman gefen hagu na hagu na gunkin aikin.

Goge Duk Abun ciki da Saituna Akan Apple Watch

Idan Apple Watch dinka rike misãlin, akwai iya zama wani muhimmin software batun haddasa matsalar. Zamu iya kawar da wannan batun mai yuwuwa ta hanyar share duk abubuwan ciki da saituna akan Apple Watch.

Lokacin da kuka goge duk abubuwan da saita Apple Watch ɗinku, duk abin da ke cikin saitunan aikace-aikacen akan Apple Watch ɗinku za a sake saita shi zuwa lamuran ma'aikata kuma abubuwan da ke ciki (kiɗa, Fuskokin kallo, da sauransu) za a share su gaba ɗaya.

Bugu da ƙari, dole ne ku haɗa Apple Watch ɗinku zuwa iPhone ɗinku kuma. Yi la'akari da shi kamar cire Apple Watch ɗinku daga akwatin don karon farko.

Don share duk abubuwan da saituna, buɗe aikace-aikacen Saituna akan Apple Watch ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Goge Duk Abubuwan ciki da Saituna . Shigar da lambar wucewa, sai a matsa Goge Duk Abun ciki da Saituna lokacin da faɗakarwar tabbatarwa ta bayyana akan nuni. Apple Watch ɗinku zai share duk abubuwan da yake ciki da saitunan sa, sannan yayi sake.

Kayyade Matsalolin Kayan Aiki

Idan Apple Watch ya ci gaba da daskarewa ko da bayan kun yi aiki da waɗannan matakan, akwai matsala ta kayan aiki da ke haifar da matsalar. Idan kwanan nan ka bar Apple Watch dinka, ko kuma idan ya gamu da ruwa, abubuwan cikin Apple Watch dinka na iya lalacewa ko karyewa.

Idan Apple Watch dinka yana da matsalar kayan aiki, to ka dauke shi a cikin Apple Store na gida ka basu damar duba shi. Ka tuna da tsara alƙawari na farko don tabbatar da cewa ba ku da jira ba kusan duk yamma!

Sanyi Bai Sanya Ni Ba

Apple Watch dinka ya daina daskarewa kuma yana aiki sosai! Idan kun san wani wanda yake da daskararren Apple Watch, ku tabbata kun raba wannan labarin tare dasu. Idan kana da wasu tambayoyi game da Apple Watch, bar su a cikin ra'ayoyin da ke ƙasa.

Godiya ga karatu,
David L.