Mafi kyawun belun kunne na iPhone na 2020

Best Iphone Headphones 2020

Kuna son samun sabon belun kunne don iPhone ɗin ku, amma baku da tabbacin inda zaku fara. Abu ne mai sauki ka shawo kan yawan adadin belun kunne da ake samu a yau. A cikin wannan labarin, zan gaya muku game da mafi kyawun belun kunne na iPhone a cikin 2020 !

Menene ke sanya Biyu na belun kunne masu kyau ga iPhones?

Lokacin siyayya don belun kunne na iPhone a cikin 2020, akwai abubuwa biyu da za'a bincika. Sabbin samfuran iPhone ba su da jigon belun kunne, don haka kuna so ku tabbatar kuna da Hasken walƙiyar ku zuwa belun kunne dongle mai amfani idan kun sayi belun kunne mai waya.Yawancin belun kunne na zamani sanye suke da fasahar Bluetooth, don haka zaka iya haɗa su da waya ba tare da iPhone ba. Belun kunne da muke ba da shawara a cikin wannan labarin duk suna tallafawa Bluetooth, amma da yawa suna zuwa da kebul wanda zai haɗa su zuwa maɓallin belun kunne.iphone na ba zai iya haɗawa da shagon app ba

AirPods Pro

Idan ka karanta bayanan kwastomomi, za ka so ka saya guda biyu AirPods Pro yanzunnan. Ba kamar wanda ya gabace su ba, AirPods Pro yana tallafawa Active Cancel Cancel da yanayin Transparency.Sake Sauti na Amo mai aiki zai toshe duk duniyar da ke kewaye da ku. Kuna iya nutsad da kanku a cikin kiɗanku, fayilolin kiɗa, ko kiran waya.

Idan kawai kuna son rabin-gujewa duniyar waje, gwada yanayin Transparency, wanda zai inganta abin da kuka ji. Yana ba ka damar jin daɗin kiɗan ka kuma har yanzu iya jin sautuka masu mahimmanci kamar motar ka ko tashar jirgin ƙasa.

AirPods Pro sun zo cikin cajin caji don haka zaka iya cajin su-kan-da-tafi. Ba kamar shari'ar AirPods ta asali ba, ana iya cajin sabon shari'ar ta waya ba tare da waya mai walƙiya ba.Doke Solo 3

Da Doke Solo 3 masu daidaitaccen belin kunne ne tare da kofuna kunnuwa da aka rufe don ƙara girman ta'aziyya. Wadannan belun kunne suna da kyakkyawan rayuwar batir na kusan awanni arba'in da takwas. Kuna iya saurin cajin waɗannan Beats na mintina biyar kawai kuma sami awanni uku na lokacin kunnawa.

Wadannan belun kunnen sun zo da launuka iri-iri masu haske, kamar su Citrus Red, Satin Gold, da Gloss White. Sayen ku na Beats Solo 3 ya haɗa da akwati mai ɗauke da padded, kebul na caji na USB, da kebul na RemoteTalk don lokutan da gwamma ku ɗora su a cikin jakar kunne.

Beats Studio 3

Mara waya Beats Studio 3 belun kunne suna yin watsi da amo kuma suna da awanni 22 na rayuwar batir. Cajin minti 10 yana ba ku awanni uku na sake kunnawa. Wadannan belun kunnen sun zo da launuka daban-daban sama da goma ma!

Wadannan belun kunnen suna da kyau musamman ga iPhone saboda zaka iya daidaita sautin da samun damar aikin Siri kai tsaye daga kofin kunnen kunnen. Siyan ku ya haɗa da kebul wanda zai iya haɗawa zuwa maɓallin belun kunne, kebul na caji, da kuma akwati.

Cowin E7

Idan kana son sama-kunnen belun kunne a farashi mai sauki, da Cowin E7s babban zaɓi ne. Tare da Sake Actararrawa mai Amfani, waɗannan na iya toshe ƙararrakin mitar mita, kamar injunan mota da hayaniyar zirga-zirga Kuma tare da rayuwar batir na awanni talatin, zaka iya amfani da Cowin E7s ɗinka duk rana!

Wadannan belun kunnen suna da nauyi kuma sun zo da launuka daban daban shida. Sayen ku ya haɗa da kebul mai caji na micro USB da kebul na milimita 3.5 don takalman belun kunne lokacin da ba ku son amfani da Bluetooth.

Kwancen AirPods

Idan kuna son belun kunne kwatankwacin AirPods Pro, amma ba ku son biyan jirgin ruwa, waɗannan AirPods ƙwanƙwasawa na iya zama mafi kyawun fare ku. Kuna iya samun su don kawai $ 39.99.

Kamar AirPods, waɗannan belun kunne na kunne wanda Cshidworld ya siyar ana ajiye su a cikin cajin caji wanda ke tallafawa cajin mara waya da kira mara hannu. Waɗannan ban kunne suna da rayuwar batir na awa bakwai, yayin da cajin caji na iya sake cajin belun kunne na tsawon zagaye biyar (awanni talatin da biyar gaba ɗaya).

Farin ciki Siyayya

Ina fatan wannan labarin ya taimaka muku ɗaukar mafi kyawun belun kunne na iPhone don biyan buƙatunku. Tabbatar raba wannan labarin a kafofin sada zumunta tare da abokanka da danginka wadanda suke son samun sabon belun kunne! Idan kuna da wasu tambayoyin, ku bar su a cikin ɓangaren maganganun da ke ƙasa.