My Apple Watch ne Kawai ke Nuna Lokaci! Anan Gyara na Gaskiya.

My Apple Watch Only Shows Time







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Apple Watch dinka yana nuna lokaci ne kawai kuma baka san dalili ba. Kowane agogo ba zai iya gaya muku komai ba sai lokaci, amma kun sayi Apple Watch saboda yana da ƙari sosai. A cikin wannan labarin, zan bayyana me yasa Apple Watch dinka kawai yake nuna lokaci kuma nuna maka yadda za a gyara matsalar !





Me yasa Apple na Apple yake Nuna Lokaci kawai?

Apple Watch dinka kawai yana nuna lokaci saboda yana cikin yanayin Kariyar Karfi. Lokacin da Apple Watch yake cikin yanayin Ajiyar Wuta, ba ya nuna komai sai lokaci a cikin hannun dama na sama na fuskar agogo.



Don latsa Apple Watch ɗinka daga Wurin Adanawa, latsa ka riƙe maɓallin gefen. Saki maɓallin gefen da zaran ka ga tambarin Apple a tsakiyar fuskar agogon.

Bada Apple Watch na minti ɗaya don kunnawa - wani lokaci yana iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan daga Maɓallin Wuta. Kalli sauran labarin na idan naka Apple Watch ya makale a jikin tambarin Apple fiye da minutesan mintoci kaɗan.





My Apple Watch Yana makale A Yanayin Tanadin Wuta!

Idan ka danna kuma ka riƙe maɓallin gefen, amma Apple Watch ɗinka har yanzu yana cikin yanayin Powerarfin Wuta, tabbas za ka yi cajin Apple Watch naka.

Shin kuna ganin karamin alamar walƙiya mai launin ja kusa da lokaci? Wannan yana nufin Apple Watch ɗinku ba shi da isasshen batir don barin yanayin ajiyar Power.

apple agogon ikon ajiye low baturi

Zuwa cajin Apple Watch , sanya shi a kan kebul ɗin caji na maganadisu kuma haɗa shi zuwa tushen wuta. Yawanci yakan ɗauki kimanin awanni biyu da rabi don cika cajin Apple Watch, amma za ku iya cire shi daga yanayin ajiyar Wuta ba da jimawa ba.

My Apple Watch Ba Ya cikin Yanayin Adana Iko!

A cikin abin da ba za a iya faruwa ba cewa Apple Watch ɗinku bai makale a cikin Yanayin Tsari na Power ba, akwai wasu dalilan da ya sa zai iya nuna lokacin kawai. Software ɗin da ke kan Apple Watch ɗinku na iya faɗi, ya sa shi daskarewa a kan fuskar Apple Watch. Idan fuskarka agogo madaidaiciyar agogo ce, yana iya zama kamar Apple Watch dinka kawai yana nuna lokaci!

Idan Apple Watch dinka ya daskarewa, sake saiti mai wahala yakan gyara matsalar. Latsa ka riƙe maɓallin gefe da Digital Crown a lokaci ɗaya har sai tambarin Apple ya bayyana akan nuni. Da zarar tambarin Apple ya bayyana, saki maɓallan biyu. Wani lokaci dole ne ku riƙe maɓallan biyu na tsawon dakika talatin, don haka ku yi haƙuri!

Ba da daɗewa ba bayan tambarin Apple ya bayyana, Apple Watch ɗinku zai sake kunnawa. Shin Apple Watch ɗinku yana nuna lokacin ne kawai? Idan ba haka ba, mai girma - kun gyara matsalar!

Idan Apple Watch ɗinku yana nuna lokacin ne kawai, akwai yiwuwar akwai batun software mai zurfi da ke ɓoye a bayan al'amuran. Matakanmu na ƙarshe na magance matsala, share duk abubuwan da saitunan, zasu taimaka muku wajen kawar da duk wata matsalar software ta ɓoye!

Goge Duk Abun Cikin Apple da Saituna

Lokacin da kuka goge duk abubuwan da saituna akan Apple Watch, komai ana gogewa kuma Apple Watch dinka za'a maido shi zuwa tsoffin ma'aikata. Zai zama kamar ka cire Apple Watch ɗinka daga akwatin a karon farko. Dole ne ku sake haɗa shi zuwa iPhone ɗinku, saita saitunanku, kuma sake shigar da ayyukanku.

Don shafe abubuwan ciki da saituna akan Apple Watch, bude manhajojin Saituna akan Apple Watch ka matsa Gaba ɗaya -> Sake saita -> Goge Duk Abubuwan ciki da Saituna . A karshe, matsa Goge Duk lokacin da faɗakarwar tabbatarwa ta bayyana akan fuskar agogo. Apple Watch ɗinku zai sake farawa da zarar an gama sake saiti.

Zaɓuɓɓukan Gyara Don Apple Watch

Idan Apple Watch ɗinka har yanzu yana nuna lokacin ne kawai bayan ka goge duk abubuwan da aka saita da saituna, za a iya samun matsala tare da nuni na Apple Watch naka. Kodayake wannan ba mai yiwuwa bane, kuna iya gwadawa tsara alƙawari a Apple Store na gida don ganin ko suna da maganin matsalar.

Lokaci Yayi Na Biki

Kun gyara Apple Watch din ku kuma yanzu zaku iya yin fiye da duba lokaci kawai. Lokaci na gaba Apple Watch naka kawai zai nuna lokacin, zaka san yadda zaka gyara matsalar. Bar mani bayani a ƙasa idan kuna da wasu tambayoyi game da Apple Watch!