Wurare 15 inda zaku iya siyar da kayan amfanin ku

15 Lugares D Nde Puedes Vender Tus Muebles Usados







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

A ina zan sayar da kayan daki da aka yi amfani da su

Stores don siyar da kayan da aka yi amfani da su don siye ko siyarwa. Labari mai dadi shine cewa kuna da zaɓuɓɓuka da yawa akan layi tare da tayi da gwanjo idan kuna son siyar da kayan ku. Akwai kasuwanni da aikace -aikacen da ke ba da sabis daban -daban, daga waɗanda ke ba da wuri kawai don tallata abin ku ga waɗanda ke sarrafa yawancin tsarin tallace -tallace, gami da isar da kayayyaki.

A cikin wannan labarin, zamu kalli wasu wurare mafi kyau don siyar da kayan daki da aka yi amfani da su don kuɗi.

Mafi kyawun wurare don siye da siyar da kayan da aka yi amfani da su

Ainihin, akwai zaɓuɓɓuka biyu don siyar da kayan adon ku ko siyan: a ciki kan layi ko na gida . Kowane zaɓi yana da nasa ribobi da fursunoni, don haka mun yi ƙoƙarin tattara duk abin da kuke buƙatar sani game da siyar da kayan da aka yi amfani da su don ku fara fara samun kuɗi cikin sauri.

1. Bayarwa

OfferUp gidan yanar gizo ne da aka keɓe inda masu amfani ke siyar da abubuwa ga mutane a yankin su. Don siyar da kayan ku, kawai ƙirƙiri jerin tare da hoto da bayanin. Idan mai siye yana son sassan ku, za su iya aika musu da sako daga app ɗin kuma su ba su tayin.

Kafin yin kasuwanci tare da wani, zaku iya duba bayanan su don ganin cancantar su da tarihin ma'amala. Wannan na iya taimaka muku guje wa zamba da tabbatar da cewa kuna kasuwanci tare da mutanen da kuka dogara kawai. (Lura cewa yana iya sa ya zama da wahala a sayar idan kun kasance sababbi ga dandamali.)

Buga abubuwa don siyarwa akan OfferUp kyauta ne . Hakanan babu kuɗin ma'amala idan kun zaɓi saduwa da mai siye kuma ku biya kuɗi. Koyaya, kamfanin yana cajin kuɗi don abubuwan da aka jigilar. Hakanan akwai samfuran fasalulluka waɗanda zaku iya amfani da su don haɓaka kayan adon ku.

2. Bonanza

Bonanza shine kasuwar tallace -tallace da ke ba masu amfani damar ƙirƙirar rumfuna daga inda za su iya siyar da samfura iri -iri. Amfanin wannan shine lokacin da abokin ciniki ya duba ɗayan abubuwan ku, za su iya danna bayanan ku don ganin abin da kuke sayarwa. Wannan yana da amfani idan kuna so sayar da kayan daki daban -daban .

Saiti yana da sauƙi - kawai ƙirƙirar rumfa sannan ku jera abubuwan ku. (Kuna iya siyar da komai, ba kayan daki kawai ba.)

Yayin ƙirƙirar tallan kyauta ne, Bonanza yana cajin kuɗi dangane da ƙimar ƙarshe na siyarwa. Wannan adadi ne wanda ya haɗa da farashin abin da ƙari na kuɗin jigilar kaya sama da $ 10.

Idan ƙimar ƙarshe ta ƙasa da $ 500, sabis ɗin yana ɗaukar kashi 3.5%. Idan ya fi $ 500, suna ɗaukar 3.5% da 1.5% don adadin da ya fi $ 500. Akwai kuma mafi ƙarancin kuɗin $ 0.50.

A Bonanza, kuna buƙatar shirya jigilar kaya. Kuna iya ƙara kuɗin jigilar kaya zuwa lissafin ku don ƙaddamar da farashi ga mai siye.

3. Siyayya

Shopify Ƙasa ce ta kasuwa kuma mafi yawan dandamali da zaku iya amfani da su don ƙirƙirar kantin yanar gizo. Wannan ya sa ya zama zaɓi mai kyau idan kuna son siyar da kayan daki a matsayin kasuwanci.

Saiti yana da sauƙi - dandamali yana ba da samfura waɗanda zaku iya amfani da su don ƙirƙirar kantin ƙwararru. Hakanan suna da editan ja-da-digo wanda ke sauƙaƙe keɓance shafuka.

Shopify kyauta ne na kwanaki 14 na farko sannan $ 29 a kowane wata don mafi mahimmancin asusu. Shopify yana da mafita na biyan kuɗi wanda ke cajin 2.9% da $ 0.30. Dole ne ku kula da jigilar kaya, kodayake kuna iya ƙara kuɗin jigilar kaya zuwa lissafin ku azaman ƙarin farashi.

Babban ƙalubalen lokacin amfani da Shopify shine jawo mutane zuwa shagon ku. Ba kasuwa ba ce, don haka kuna buƙatar masu sauraro . Yi la'akari da aikawa zuwa tashoshin kafofin watsa labarun ku ko amfani da tallace -tallacen da aka biya don haɓaka bayyanar.

Shopify zaɓi ne mai kyau idan kuna son 'yanci da ikon gudanar da ayyukanku kamar kasuwanci. Idan kuna buƙatar jagora, gara ku yi amfani da wani dandamali daban.

Samu namu Hustle Manual kyauta tare da mafi kyawun dabaru don ninka hanyoyin samun ku a yau.

Bugu da ƙari, mafi kyawun nasihun kasafin kuɗi ana isar da su kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka.

4. Lissafin Craigs

Craigslist shafin yanar gizo ne wanda aka ba ku damar sayar da kayan gida a gida . Don farawa, kai kan hukumar gida a yankin ku, zaɓi wurin da ya dace don siyar da kayan daki, sannan ƙirƙirar lissafi. Haɗa bayanin kwarjini da wasu hotuna masu inganci.

Yana da cikakken kyauta don amfani da Craigslist don siyar da kayan daki. Koyaya, dandamali baya ba da taimako da yawa. Lokacin siyarwa, kuna buƙatar shirya jigilar kaya da kanku ko kuna buƙatar saduwa da mai siye. Hakanan kuna buƙatar hanyar aiwatar da biyan kuɗi.

Labari mai dadi shine Craigslist babban dandamali ne tare da dimbin masu sauraro, don haka damar samun mai siyarwa ya yi yawa. Tunda yana da kyauta don amfani, yana iya zama darajar lissafin abin ku akan rukunin yanar gizon tare da sauran dandamali don ba wa kanku mafi kyawun damar siyarwa.

5. LetGo

LetGo aikace -aikace ne da gidan yanar gizon da ke ba ku damar jera abubuwa don siyarwa a yankin ku. Abin da kawai za ku yi shine yin rijista da ƙirƙirar lissafi don kayan ku. Lokacin loda tallan ku, tabbatar da ɗaukar hotuna masu kyau, saboda sune farkon abin da mutane zasu gani.

Idan wani yana sha'awar labarin ku, zai iya tuntuɓar ku ta hanyar aikace -aikacen. Kuna iya tsara siyar da samfurin. LetGo baya ba da biyan-in-app, don haka dole ne ku tsara ma'amala da kanku. Idan kuna ganawa da mutum don siyar da abun, yin amfani da tsabar kuɗi na iya zama mafita mai sauƙi.

LetGo baya cajin kuɗin jeri ko kwamiti, yana mai da shi babban wurin siyarwa idan kuna son adana duk ribar ku.

6. Etsy

Etsy dandali ne wanda shine kasuwa kasuwa kuma wani sashi na kan layi. Etsy an fi saninsa da wuri don siyar da kayan aikin hannu ko kayan girki, don haka idan kayan aikin ku sun dace da wannan bayanin to yana iya zama kyakkyawan zaɓi.

Don fara siyarwa tare da Etsy, dole ne ku ƙirƙiri wasan kwaikwayo . Etsy yana sauƙaƙe kuma kuna iya keɓance shafinku don ƙirƙirar jin daɗi na musamman ga kantin sayar da ku. Sannan ɗauki hotunan kayan ɗakin da kuke son siyarwa ku loda su zuwa shafin, tare da bayanin sa.

Lokacin da masu amfani ke bincika Etsy, kayan aikinku za su bayyana a sakamakon bincike. Tabbatar cewa kun zaɓi madaidaitan mahimman kalmomin lokacin gina jerin don haka akwai babban damar da kayan aikin ku za su nuna. Idan masu amfani suna son abin ku, za su iya ganin sauran abin da kuke siyarwa ta danna kan shagon ku.

Buga abu yana kashe $ 0.20, kuma Etsy yana cajin kwamiti 5% lokacin da yake siyarwa. Hakanan akwai kuɗin sarrafa biyan kuɗi na 3% da $ 0.25. Don haɓaka damar siyar da kayan ku, zaku iya amfani da zaɓin tallan Etsy, wanda ke ɗaukar wani kashi 15% na ma'amala idan siyarwar ku ta fito daga ɗayan waɗannan tallan.

Etsy zaɓi ne mai kyau ga mutanen da ke son siyar da abubuwa da yawa ko waɗanda suke son fara kasuwancin kayan daki.

7. Kasuwar Facebook

Akwai hanyoyi guda biyu don siyar da kayan ku akan Facebook. Kasuwar Facebook ainihin shafin talla ne a cikin hanyar sadarwar zamantakewa. Kawai kai kan sashin Kasuwar gidan yanar gizon ko app kuma ƙirƙirar lissafi. Da zarar kun ƙara wurinku, jerinku za su kasance don mutane su gani.

Wani zaɓi shine don amfani kungiyoyi local na saye da sayarwa don sayar da kayan ku. Yankuna da yawa suna da waɗannan shafuka; lamari ne kawai na neman su da neman masu daidaitawa su ƙara ku. Kowace al'umma tana da ƙa'idodi daban -daban don abin da zaku iya siyarwa da yadda ake aikawa, don haka ku tabbata ku bi su lokacin ƙirƙirar jerin.

Babu kudade don aika abun ku ko siyarwa akan Facebook. Koyaya, dole ne ku sadu da mai siye ko shirya biyan kuɗi da jigilar kaya. Babban abu game da Facebook shine cewa yana da yawan masu sauraro kuma zaku iya duba bayanan mutum don ganin idan ya zama halal kafin karɓar yarjejeniya.

8. AptDeco

AptDeco dandamali ne wanda aka tsara musamman don siye da siyar da kayan daki da aka yi amfani da su a cikin Yankin babban birnin New York .

Lissafin abu kyauta ne. Don yin wannan, ƙirƙirar lissafi kuma sanya shi akan shafin. Kyakkyawan fasali shine AptDeco yana ba da shawarar farashi, kodayake zaku iya yin watsi da shawarar idan kuna so. Tsarin tallace -tallace yana faruwa a cikin rukunin yanar gizon kuma yana da fasalulluka waɗanda ke ba ku damar tattaunawa da masu siye ko ƙara ragi.

Babban fasali na AptDeco shine dandamali yana kula da bayarwa na ki. Kuna buƙatar zaɓar kwanan wata da lokaci, kuma kamfanin zai aiko da wani don tattara kayan ku. La'akari da irin wahalar da ake iya jigilar kayan daki, wannan yana da amfani.

Ana sarrafa biyan kuɗi a cikin ƙa'idar, don haka abu ɗaya ne da ba lallai ne ku damu da shi ba. Kamfanin yana sakin kuɗin ku kwana biyu zuwa biyar bayan bayarwa.

Tabbas, wannan sauƙin yana zuwa akan farashi. Kwamitin AptDeco yana farawa da kashi 19% na jimlar kuɗin siyarwa. Idan kuna zaune a cikin New York City kuma kuna son wani ya kula da isar da kayan ku, to AptDeco na iya zama mafi kyawun sabis a gare ku.

9. Shugaba

Shugabanci wani shafin ne musamman don siyar da kayan daki da kayan gida. Babbar fa'idarsa ita ce tana da masu sauraron mutane da ke neman kayan daki a wurin.

Don fara siyarwa, haɗa abinku ta hanyar loda hotuna da ƙara bayanin. Duk da yake kuna da 'yanci don yin wannan, Shugabanci kawai yana karɓar kayan adon da ta yi imanin zai yi kira ga abokan cinikin ta. Idan an karɓi kayan ku, masu siye na iya tuntuɓar ku ta hanyar rukunin yanar gizon. Ana sarrafa biyan kuɗi akan rukunin yanar gizon kuma ana aika muku ta PayPal.

Shugaban yana taimakawa tare da bayarwa ta hanyar shirya bayanan jigilar kaya. Hakanan zaka iya zaɓar ɗaukar kayan gida. Shugaban yana ɗaukar 30% na farashin siyarwa akan tsari na yau da kullun, ko kashi 20% (ko ƙasa da haka) idan kuna siyar da tsoffin abubuwa akan shirin ƙwararru ko Elite.

10. Littafin

Littafin dandamali ne wanda ke ba ku damar siyarwa a cikin yankin ku. Shafin yana da babban ci gaba a sansanonin sojoji da yawa, wanda ke da ma'ana la'akari da cewa mutane galibi suna shiga da fita daga cikin waɗannan al'ummomin.

Don siyarwa akan Bookoo, dole ne ku fara shiga cikin al'umma mafi kusa da ku. Sannan ƙirƙirar siyarwar gareji ta hanyar jera abubuwan da kuke son siyarwa da loda su a cikin post ɗaya. Idan wani ya ga wani abu da suke so, zai iya tuntuɓar ku kuma kuna iya shirya taro.

Babban abu game da Bookoo shine cewa yana da 'yanci don lissafa abubuwan ku kuma ba akwai kudin ma'amala . Idan kuna zaune a yankin da app ɗin ke da tushe mai amfani, yana iya zama babban zaɓi don siyar da kayan ku.

11. Ruwa

Remoov shafi ne wanda ke sauƙaƙe kawar da abubuwan ku. Abin da kawai za ku yi shine ƙaddamar da hotunan kamfani na abubuwanku ko tsara alƙawari a gida. Remoov zai aiko da wani zuwa gidanka don tattara kayan ka ko wasu abubuwa. Sannan suna kula da duk tsarin siyarwa.

Tunda Remoov yana yin yawancin aikin da ake buƙata don siyar da kayan ku, kuna buƙatar 50% na farashin siyarwa . Hakanan zaɓi mafi kyawun tashar siyarwa don kowane abu. Wannan yana iya nufin cewa ba koyaushe za ku sami abin da zai yiwu ba.

Idan kawai kuna son kawar da wasu kayan daki, Remoov hanya ce mai sauƙi don yin ta. Idan kun fi son samun kuɗi da yawa kuma kada ku damu da saka ɗan aiki, kuna iya zaɓar sabis daban.

12.Babbi na 1

1stbibi ita ce kasuwar kayan kwalliya da ke haɗa masu siyarwa da dillalai tare da ɗakunan adana hotuna, masu tarawa da masu zanen ciki. Don haka idan kai kasuwanci ne da ke siyar da kayan adon kayan adon zamani, zaku iya samun nasarar siyarwa akan wannan dandalin.

Don siyarwa tare da 1stdibs, dole ne ku fara neman zama mai siyarwa. Idan an karɓe ku, kuna iya buga labaranku akan dandamali. A matsayin dandamali na musamman, 1stdips na iya taimaka muku haɗi tare da masu siye. Samun yarda ba shi da sauƙi - Kuna buƙatar samar da nassoshi guda biyu waɗanda ke tabbatar da cewa kai mai siyarwa ne mai inganci.

Ainihin, idan kuna son siyar da sofa kawai saboda kuna ƙaura zuwa sabon gida, zai fi kyau ku yi amfani da wani dandamali.

13. Gidan Sotheby

Gidan Sotheby dandamali ne na jigilar kaya wanda ke sauƙaƙa muku siyar da sabbin kayan daki, kamar sabo ko tsoho. Sotheby yana kula da duk tsarin siyarwa, gami da shirya jigilar kaya da sadarwa tare da mai siye. Babban faɗin Sotheby's Home yana nufin an sanya shi da kyau don siyar da kayan ku.

Don siyarwa akan dandamali, kawai ƙaddamar da abubuwan da kuke son siyarwa sannan kuyi alƙawari tare da memba na ƙungiyar Sotheby.

Babu kuɗi don fara aikin. Koyaya, akwai babban kwamiti kuma za ku karɓa kawai 60% na farashin siyarwa ɗaya lokacin da aka sayar da abun. Idan kuna da isasshen kayan daki kuma kuna son zubar da shi cikin sauƙi, Gidan Sotheby shine zaɓi mai kyau.

14. Bazar de Apartment Therapy

Bazaar Apartment Therapy Kasuwa ce ta kayan amfanin gida da kayan haɗin gida. Yin rajista yana da sauƙi tare da bayanan kafofin watsa labarun ku. Daga nan zaku iya ƙirƙirar kantin sayar da abubuwa kuma ƙara jerin abubuwa. Dandalin ya haɗa da duk abin da kuke buƙata don siyarwa cikin aminci, gami da sarrafa katin kiredit da saƙon.

Gidan yanar gizon yana cajin kuɗin ma'amala na 3%kawai. Akwai kuma a Kudin 2.9% da $ 0.30 don kula da biyan kuɗin katin kuɗi. Shafin yana kuma ba da kariyar mai siyarwa, wanda ke ba su kariya idan sun saka abu amma bai kai adireshin mai siye ba, ko kuma idan mai siyar ya yi iƙirarin cewa abu ba kamar yadda aka bayyana ba.

Siffar tallace-tallace ta taga ta sa Bazaar Apartment Therapy ta zama hanya mai kyau don siyar da abubuwa daban-daban. Hakanan kuɗin yana da ƙarancin ƙima, la'akari da cewa rukunin yanar gizon yana ba da kariya da sarrafawa.

15. eBay

eBay Dandalin tallace -tallace ne da yawancin mutane suka ji. Wuri ne mai kyau don siyar da kayan daki saboda yawan masu sauraro.

Yin aikawa akan eBay kyauta ne, amma shafin yana ɗaukar 10% na jimlar darajar tallace -tallace . Dole ne ku biya jigilar kaya, kodayake kuna iya ƙara shi azaman ƙarin kuɗi zuwa lissafin ku. Ko kuma za ku iya zaɓar siyarwa ta hanyar ɗaukar gida kawai.

Idan kun riga kuna da kasancewar eBay, amfani da shi don siyar da kayan adon ku na iya zama hanya mai kyau don haɓaka darajar ku. Idan ba ku yi ba, zai yi wahala samun siyarwar ku ta farko saboda mutane ba za su san ko za su amince da ku ba, musamman idan kayan gidan ku suna da tsada.

eBay zaɓi ne mai kyau idan ba ku san ƙimar kayan aikin ku ba. A wannan yanayin, sanya ɓangaren ku ko sassan ku don gwanjo kuma bari masu siye su yi musu.

Tambayoyi akai -akai

Ta yaya zan iya siyar da kayan daki na da sauri?

Hanya mafi sauri don siyar da kayan ku na iya zama ta amfani da ƙa'idar kasuwa ta gida kamar Facebook ko OfferUp. Kuna iya tattaunawa akan farashin kuma mai siye zai iya zuwa wurin tattarawa.

Shagunan jigilar kayayyaki na kan layi na iya zama mafi kyawun zaɓi idan kuna da kayan daki masu mahimmanci. Koyaya, kuna iya buƙatar tsara alƙawari da lokacin ɗaukar kaya don jigilar abun zuwa shagon ku. Sannan kantin kayan masarufi ba zai biya ku ba har sai an sayar da abin.

Akwai kudade don siyar da kayan daki akan layi?

Yana yiwuwa ku sayar da kayan ku ba tare da kudade ba ta hanyar jera abubuwan ku a kasuwa kamar Facebook, OfferUp, da Craigslist.

Idan kun yanke shawarar siyar da kayan ku ta hanyar kantin sayar da kayayyaki na kan layi, kuɗin na iya zuwa daga 30% zuwa 50% na farashin siyarwa. Kowane dandamali yana da tsarin ƙimar daban.

A ina zan iya siyar da kayan daki kusa da ni?

Hanya mafi sauƙi kuma mafi arha don siyar da kayan daki ga masu siyan gida shine ta loda hotuna da kwatancen zuwa kasuwannin kan layi kyauta kamar Facebook, OfferUp, da Craigslist. Ba za ku biya kowane kuɗin siyarwa ba kuma mai siye ya zo ya tattara abubuwan.

Manyan biranen na iya samun kantin sayar da kayan daki waɗanda ke siyan kayan aikin da aka yi amfani da su cikin yanayi mai kyau. Kuna iya la'akari da wannan zaɓin idan kuna son guje wa zamba ko ba ku da lokacin siyar da kayan kanku da kanku. Sayarwa a kantin sayar da gida na iya zama mai dacewa, amma maiyuwa ba za ku sami kuɗi da yawa kamar yadda kuɗin siyarwa zai iya zama mafi girma.

Ta yaya zan sayar da kayan daki na masu tsada?

Kuna iya ƙoƙarin siyar da kayan adon ku na ƙarshe ta amfani da shafuka kamar Facebook, OfferUp, da Craigslist don gujewa kuɗin tallace-tallace. Idan ba haka ba, mafi kyawun fa'idar ku na iya zama amfani da kasuwa mai ƙima kamar Chairish, 1stdibs, ko Ruby Lane, waɗanda ke da sabis na kanti na sirri da tushen abokin ciniki mai aminci na masu siyan alatu. Shin kantunan pawn suna siyan kayan daki?

Shagunan pawn galibi suna zaɓe sosai lokacin siyan kayan daki. Gabaɗaya, ɓangaren na iya buƙatar zama tsofaffi ko babban alama kuma cikin yanayi mai kyau ba tare da tabo ko ƙamshi ba.

Takaitaccen bayani

Ko da me yasa kuke siyarwa, kuna iya siyar da kayan daki a gida da kan layi. Idan kuna so, kuna iya yin duka biyun a lokaci guda. Yana yiwuwa ku sayar da kanku. Ko kuma koyaushe kuna iya gwada jigilar kaya lokacin da ba ku da lokaci. Duk wani daga cikin waɗannan zaɓuɓɓuka yana haifar da kuɗi fiye da jefa shi a gefen titi.

Abubuwan da ke ciki