Ipad dina bazai juya ba! Anan Gyara na Gaskiya.

My Ipad Won T Rotate







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Kuna juya iPad ɗinku ta hagu, dama, da juye-juye, amma allon ba zai juya ba. Abin farin ciki, yawanci babu abin da ke damun iPad ɗin ku. A cikin wannan labarin, zan bayyana abin da za a yi lokacin da iPad ɗinka ba zai juya ba don haka ka san abin da za ka yi idan ya sake faruwa.





Me yasa iPad ɗin ba zata juya ba?

IPad dinka ba zai juya ba saboda Kulle Na'urar fuskantarwa yana kunne. Makullin Wayarwar Na'ura yana baka damar kulle allo na iPad dinka a hoto ko yanayin shimfidar wuri, gwargwadon yadda iPad dinka ke juyawa lokacin da ka kunna ta.



Makullin Wayarwar Na'ura don iPad ya ɗan bambanta da Maballin Kula da Hoto na iPhone. A wayarka ta iPhone, Hoto na Gabatar da Hoto yana kulle allonka a yanayin hoto.

meyasa wayata bata bari na goge hotuna

Ta Yaya Zan Kashe Makullin Wayarwar Na'urar?

Don kashe Kulle Na'urar fuskantar Na'ura, shafa sama daga ƙasan allon don buɗe Cibiyar Kulawa. Matsa madannin tare da gunkin kullewa a cikin kibiya mai zagaye don kunna ko kunna Yanayin Na'ura.





Idan Kana Da Tsohuwar iPad

Kowane iPad da aka saki kafin iPad Air 2, iPad Mini 4, da iPad Pro suna da canji a gefen dama, kawai sama da maɓallan ƙara. Ana iya saita wannan sauya gefen sautin bebe ko kulle makullin daidaitawar na'urar . Watau, gwargwadon yadda aka saita iPad ɗinka, za ka iya kunna ko kashe Manhajar fuskantarwar Na'ura ta fiskantar sauyawar a gefe.

Wannan na iya zama mai rikitarwa musamman ga masu amfani da iPad saboda yana da sauƙin jujjuyawar gefen gefen haɗari da kulle nuni a cikin wuri ɗaya. Don bincika ko an saita maɓallin gefen iPad ɗinka don kashe sauti ko kunna Makullin Gabatarwar Na'ura, je zuwa Saituna -> Gaba ɗaya , gungura ƙasa zuwa ɓangaren da aka yiwa taken AMFANI DA GAGGAUTA: kuma ka duba rajistan kusa da Kulle Kulle ko Mute.

Wata hanyar da za'a bi don bincika ko an saita canjin gefe zuwa Kulle Kulle shine jujjuyawar abin a gefen ipad ɗinku kuma ku kalli abin da ya bayyana akan allon. Idan an duba juyawa Kulle Saituna -> Gaba ɗaya , za ku ga kulle a cikin madauwari kibiya ya bayyana akan nuni. Idan an bincika shiru, gunkin lasifika zai bayyana akan nuni.

Idan kana da iPad Air 2, iPad Mini 4, iPad Pro, ko sabo-sabo, zaka iya toshe makullin Wayar Kai tsaye ta amfani da Cibiyar Gudanarwa, kamar Maƙallin Kullewar Hoto a kan iPhone.

Kulle Hanyar Neman Na'ura!

Idan kun tabbatar cewa Kullewar Kayan Na'urar a kashe yake, kuna iPad mai yuwuwa baya juyawa saboda wata manhaja da kuke amfani da ita ta faɗi. Lokacin da aikace-aikace suka faɗi, wani lokacin allon zai daskare, yana sanya maka rashin yiwuwar juya iPad ɗin ka.

Danna maɓallin Gidan sau biyu don buɗe maɓallin sauyawa. Bayan haka, rufe daga aikace-aikacen da ke haifar da matsala ta hanyar latsa shi sama da kashe saman allo. Idan ƙa'idar ta ci gaba da lalata iPad ɗin ku sau da yawa, tabbas za ku sami madadin!

Zuwa Komai Juya, Juya, Juya

Nan gaba idan kaga aboki yana jagorantar iPad dinsu hagu da dama saboda nasu iPad ba za ta juya ba, ba su hannu - kun san abin da za ku yi. Bar sharhi a ƙasa idan kuna da wasu tambayoyi!

Godiya ga karatu,
David P.