Dangane da falsafar Gabas ta Feng shui yanayin ku yana shafar lafiyar ku da yanayin ku. Manufar ita ce ku shirya sarari ta yadda ingantaccen makamashi ko chi zai iya gudana cikin yardar kaina. Amma ko kuna ƙima da wannan falsafar ko a'a, kowa ya san sarari inda kuke jin daɗi sosai. Kuma tabbas akwai wuraren da ba ku da daɗi kuma inda ba ku da farin ciki. Haske sau da yawa yana taka muhimmiyar rawa a cikin wannan.
Haske da Feng Shui
A Feng Shui duk batun chi ne ko kuzarin rayuwa. Chi a cikin gidanka dole ne ya kasance cikin daidaituwa. Dole ne a sami daidaituwa tsakanin yin da yang. Haske wani nau'in makamashi ne mai mahimmanci. Hasken cikin gidanka, duka na halitta da haske daga fitilu, ba kawai yana da mahimmanci ga yanayin gidan ku ba. Haske kuma yana rinjayar yadda kuke ji.
Feng shui haske
HASKE GAME DA FENG SHUI
Hasken Feng Shui ya samo asali ne daga samun haske a cikin gida wanda ke inganta jin daɗin mutanen da ke cikin gidanka, yana ba da gudummawar ingantattun kuzari kuma yana daidaita kwararar Chi.
Hasken Feng Shui yana da matsakaicin matsakaici a cikin rana , amma tunda rana ba ta kasancewa a gare mu a koyaushe, kuma ba ta haskaka dukkan kusurwoyin gidanmu daidai, ya zama dole a yi amfani da madaidaicin hasken wucin gadi. A cikin Feng Shui kowane haske yana nuna rana, don haka ya zama dole ga rayuwa, kuma yana da mahimmanci a cikin motsin rai da yanayin mutanen cikin gida.
Don samun madaidaicin haske a cikin gidajenmu, a cewar Feng Shui, dole ne a daidaita daidaiton hasken gaba ɗaya don kada a sami wuraren duhu, amma kuma babu wuraren da ke da haske mai yawa.
Wannan daidaitaccen haske yana sa motsin zuciyar gida ya daidaita. Baya ga daidaiton haske, dole ne a zaɓi mafi kyawun nau'in haske. Bisa lafazin Feng Shui, mafi kyawun zafin zafin launi shine haske mai ɗumi, fiye da sautin rawaya, wanda zafin zafinsa ya yi ƙasa da 3500 K.
Don haka, ya zama tilas a guji amfani da fitilun fitilun ko fitila mai ƙarancin kuzari. amfani tare da farin haske, tunda suna samar da farin / shuɗi tare da zazzabi mai launi sama da 5000 K.
Don samun daidaiton haske a cikin kowane ɗayan ɗakunan gidan, yana da kyau a zaɓi fitattun fitilun da ke cikin rufi, tare da kwararan fitila masu ɗumi, tunda hanya ce mafi kyau don rarraba haske a cikin ɗakin, fiye da amfani da fitilu. a yanki guda na dakin.
Don gujewa wuraren duhu waɗanda ba za a iya rufe su da hasken wuta ba, yana da kyau a yi amfani da fitilun ƙasa. Hakanan ana ba da shawarar fitilun bene don haskaka ƙananan ɗakuna, kamar farfajiya, don haskaka wasu yankuna na gidan ko a yi amfani da su azaman masu samar da haske.
Hakanan ana iya ba da shawarar yin amfani da fitilun wuta don haskaka wasu abubuwa na ado don a sanya su suna nuni zuwa ga abin da kuke son haskakawa kuma gabaɗaya, waɗannan fitilun za a iya saka su a cikin kayan aikin da ke tare da kayan ado. Wannan hanyar haskaka abubuwa da haske yana haifar da samar da makamashin Chi.
Yawan haske ko kadan
Gidan da ya yi duhu sosai yana da ƙarfin yin yawa. Yin kuzarin mata ne kuma galibi m. Kuna iya daidaita hakan ta hanyar ƙarin ƙarfin yang ko kuzari mai aiki. Kuna iya yin hakan ta shigar da ƙarin windows, fitulun sama ko shigar fitilu. Fasaha ba shakka don samun daidaituwa. Ba haske da yawa kuma ba kadan ba.
Haske mai tauri da taushi
Haske kai tsaye ko haske mai kyalli yana da sauri sosai. Haske a kaikaice ko rawaya yana da taushi. Lokacin zabar fitilun gidan ku, yana da kyau kuyi la’akari da wannan.
A zamanin yau, ana samun cikakken hasken fitilar LED. Tare da cikakken hasken bakan duk launuka masu yuwuwa suna cikin haske, daga infrared zuwa kusan hasken ultraviolet. Wannan hasken yana kwaikwayon hasken rana na halitta, wanda kuma cikakke ne, kuma mai yiwuwa. Wannan cikakken hasken bakan yana da kyau a sarari inda kuke aiki.
Daidaitaccen haske ga kowane ɗaki
A zahiri kuna buƙatar haske daban a cikin karatu ko dafa abinci fiye da ɗakin kwanciya. Wane haske mai haske yana da kyau lokacin da kuke aiki, inda dole ne ku kasance a farke da aiki. Idan kuna son yin bacci, haske mai haske zai iya hana ku bacci.
Nasihu don mafi kyawun Feng Shui ta hanyar haskakawa
A ƙasa zaku sami nasihu don ingantaccen daidaita haske a cikin gidan ku. Wasu lokuta ƙananan canje -canje ne kawai da dabara.
1. Yana da mahimmanci don haskaka ƙofar da fita daga gidanka. Haske a ɓangarorin biyu na ƙofar gaba yana da kyau don jagorantar chi mai kyau cikin gidanka.
2. Sauya hanyoyin fashewar wuta nan da nan. Duk abin da ya karye ko baya aiki yadda yakamata yana rushe kwararar makamashi bisa ga Feng Shui.
3. Zaɓi haske inda zaku iya canza launi. A zamanin yau akwai kowane irin fitilu inda za ku iya daidaita launin haske zuwa ayyukanku ko yanayinku. Kuna iya yin wannan cikin sauƙi tare da sarrafa nesa ko ma mafi sauƙi, tare da app da wayoyinku. Misalin irin wannan fitila shine fitilar Philips Hue Beyond Table.
Akwai cikakkun bayanai game da wane launi na haske, wane aiki ko yanayi ya dace. Ka sanya haske ya ɗan ɗanɗana ruwan hoda idan kuna cikin yanayin soyayya ko kuna cin abincin soyayya. Haske mai haske yana sa ku zama masu ƙira kuma saboda haka ya dace sosai a cikin wuraren da kuke shaƙatawa. Hasken Orange yana motsa sha’awa, yana faranta maka rai kuma yana ba ku kuzari don haka ya dace sosai da falo ko ɗakin cin abinci. Hasken rawaya mai laushi ya fi dacewa da ɗakin kwana. Haske fari mai haske shine mafi kyawun zaɓi don karatu ko gidan wanka.
feng shui fitilu
Hudu. Guji hasken da ke haifar da inuwa mai kaifi da yawa. Wannan ya sa sarari ya zama ƙasa da annashuwa.
5. Takarda ko masana'anta fitilun fitilu suna da kyau don tausasa haske. Launin kaho a zahiri shima yana da tasiri.
6. Zaɓi ɗakin kwana mai taushi, zai fi dacewa hasken haske. Dangane da Feng Shui, yana da kyau kada a rataya fitila kai tsaye sama da kai, amma, alal misali, kusa da ku akan tebur ko tebur.
7. Hasken da ke haskawa sama, bari sarari ɗaya ya bayyana ya fi girma.
8. Maimakon samun tushen haske ɗaya a cikin ɗaki, ya fi kyau kuma ya fi sauƙi a ji daɗi ta amfani da hanyoyin haske biyu ko fiye.
9. Haskaka kusurwoyi masu kaifi ko duhu a cikin gidanka ta hanyar sanya fitila mai kyau. Ta wannan hanyar kuna haɓaka kwararar makamashi kuma kuna sa ɗaki ya fi daɗi.
10. Madubai na iya taimaka maka wajen nuna haske. Madubai suna haɓaka chi kuma suna ba da ƙarin aiki da kuzari. Don haka sun dace sosai don ɗakunan karatu ko ɗakunan karatu.
Abubuwan da ke ciki
- Haske da Feng Shui
- Feng shui haske
- Yawan haske ko kadan
- Haske mai tauri da taushi
- Daidaitaccen haske ga kowane ɗaki
- Nasihu don mafi kyawun Feng Shui ta hanyar haskakawa
- Yi magana da feng shui
- 11 Feng Shui nasihu don amfani da madubai
- Feng Shui a wurin aiki
- Feng Shui a cikin ɗakin kwana
- Feng Shui a cikin dafa abinci
- Feng Shui tsabtataccen salon Tsarukan Rayuwa