Tunani na soyayya - So cikin shiru

Reflexiones De Amor Amar En Silencio







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Tunani na soyayya - So cikin shiru

Lokacin da kuke son wani; Lokacin da kuke ƙaunarsa da gaske, mafi ƙanƙantar da za ku iya bege shi ne ya rama muku, amma wani lokacin abubuwa ba su da sauƙi kamar yadda suke iya. Akwai lokutan da dole ne ku rufe tunanin ku, saboda wannan wani na musamman ba zai iya kasancewa a gare ku ba, ko wataƙila ba sa son gane cewa kuna can, kuna jira. Sannan shine lokacin ku na soyayya cikin shiru domin duk da komai, abin da kuke ji yana da girma wanda ba zai yiwu a yi ƙoƙarin yin watsi da shi ba.

Sun ce soyayyar gaskiya ba son kai ba ce, ba ta kuma san mugun nufi ko munanan buri. Yana shirye ya ba ku komai, ba tare da la'akari da ko an bar shi da hannu ba kuma ba tare da ƙoƙarin samun komai ba. Yin wannan shine abu mafi wahala a duniya, amma kuma yana iya zama mafi ƙima.

Idan muna ƙauna ba tare da faɗi kalma ba, za mu kasance masu ƙarfin hali. Za mu kuma sha wahala kuma wataƙila za mu sha wahala lokacin haushi, amma tare da zuciya ba za ku iya magana da dalilai ba. Shin yana iya kasancewa akwai mutanen da rawar da suke takawa a rayuwa ita ce su yi haƙuri da soyayyar da ba ta ƙarewa? Shin rayuwa duka za ta shuɗe kafin su sami azaba ko ta'aziyya? Ba a sani ba ko za mu sami amsar waɗannan tambayoyin, ko kuma idan so zai taɓa daina jin zafi.

Iyakar abin da ya tabbata shine rayuwa ba ta cancanci rayuwa ba tare da yin soyayya koda sau ɗaya ba.

Tunani na soyayya - Abin da ba mu faɗi ba

Ina son kallon ku lokacin da baku gane hakan ba, saboda shine kawai lokacin da zan iya bayyana muku ba tare da kalmomi ko ayyuka ba, abin da nake ji a gare ku. Akwai abubuwa da yawa da ba mu faɗi da yawa da ba ma nuna kanmu, wanda wani lokacin ina shakkar ko za mu sami makoma kusa da juna. Muna son yin doguwar tattaunawa, wani lokacin muna yin gardama, wani lokacin muna yin kamar har yanzu muna jiran wannan mutumin da ya dace, duk da cewa mun daɗe da yin hakan.

Mun san shi, amma muna yin kamar ba gaskiya bane. Mun yi watsi da bugun bugun zuciya, jin daɗin da ke ambaliya da mu daga ciki; Muna ɗauka cewa komai yana faruwa bisa al'ada. Ina mamaki a raina me yasa muka yanke shawarar yin watsi da duk wannan, shin ba zai fi sauƙi mu yarda da abin da ke faruwa tsakanin mu ba?

Amsar ita ce wani abu da ya kara lalata ni, tunda ba daidai bane. Muna iya murƙushe shi kuma abubuwa ba za su sake zama iri ɗaya ba. Wataƙila ina nufin farkon wani abu na musamman da ban mamaki. Wataƙila zai yi aiki na ɗan lokaci kuma daga baya abubuwa za su koma yadda suke. Kowace lokaci kuma ina tsammanin ba zan taɓa sani ba. Kodayake ina jin cewa amsar tana kusa da ni ...

A cikin waɗannan kalmomin da ba mu taɓa faɗi ba.

Nuna soyayya - Ka ce ina son ka

Kalmomi Ina son ku ba sa yawan fitowa daga bakina. Wataƙila yatsun hannunka sun isa ƙidaya su. Ban taɓa kasancewa mutum mai tsananin son soyayya ba, kodayake na tabbata zan ba ku komai. Ana iya gaskata cewa na ɗauki kasancewarku da wasa kuma wannan shine dalilin da ya sa ba na gaya muku da babbar murya duk abin da kuke sa ni ji da kuma ma'anar ku a rayuwata, saboda tun da na sadu da ku kun canza shi gaba ɗaya.

Dole ne in yi magana da ku da gaske kuma in gaya muku cewa ban tsammanin zan iya canza wannan game da ni ba. Kamar yadda kuka sani kuma na riga na gaya muku, Ina kusan kusan duk lokacin manyan nunin soyayya. Ina da hali na musamman da zan ba su. Kuna iya mamakin dalilin da yasa na yanke shawarar yin magana da ku game da wannan.

A ciki, ina tsoron cewa ku ma za ku manta da abin da nake ji, saboda rashin kulawa na. Na amince cewa zaku iya fassara ƙananan ayyukan da nake yi, a matsayin wata hanya ta rama rashin kalmomi na.

A koyaushe ina kallon ku cikin nutsuwa, ina fatan abin da muka raba bai ƙare ba. Ba koyaushe nake tsayawa yin tunani kan nawa kuka ba ni ba, saboda ku ne mafi ƙima da nake da shi a wannan lokacin.

Cewa ina son ku na iya zama mai rikitarwa a kullun, na yarda da shi. Amma ba wuya gare ni in nuna maka. Ina fatan duk waɗannan tunanin sun daina jujjuya kaina a cikin dare kuma da kowace alfijir za ku juyo gare ni, kuna murmushi ta wannan hanyar don haka naku kuma kuna gaya min da idanunku cewa kun fahimce ni.

Abubuwan da ke ciki