Mafi Kuskuren iPhone Kuskuren Mutane Suna Yi

Most Common Iphone Mistakes People Make







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

iPhones suna da kyau-mai amfani. Koyaya, basa zuwa da jagora, wanda ke nufin yana da sauƙin yin kuskure ba tare da sanin shi ba. A cikin wannan labarin, zan gaya muku game da kuskuren iPhone guda biyar da yawancin mutane keyi !





Ba Ana Share Wayar Tashar iPhone

Yawancin mutane basa tsabtace tashar jiragen ruwa ta iphone. Wannan ya haɗa da tashar caji, makirufo, lasifika, da kunnen kunne, idan iPhone ɗinku na da ɗaya.



A sauƙaƙe, wannan mummunan yanayin tsabtace iPhone ne. Tashoshin datti na iya haifar da kowane irin matsala. Mafi yawanci, toshewar tashar walƙiya zata iya hana iPhone ɗinka caji .

Yaya za ku tsabtace tashar jiragen ruwa ta iPhone? Buroshin hakori mai tsabta zai yi abin zamba! Muna son yin amfani da goge-goge, kamar Apple techs a Genius Bar. Zaku iya siyan a saitin goge goge-goge akan Amazon akan kusan $ 10.

Brauki buroshin goge baki ko goge-goge mai tsattsauran jiki kuma cire duk wani laushi, ƙazanta, ko tarkace da aka makale a cikin tashar caji, makirufo, lasifika, da maɓallin kunne Wataƙila za ku yi mamakin yawan fito!





Barin Duk Ayyukanku a Buɗe

Wani kuskuren kuskure da masu amfani da iPhone sukeyi shine barin duk ayyukansu a buɗe. Lokacin da ka daina amfani da app ba tare da rufewa ba daga baya ne, app ɗin yana zaune a bango kuma yana amfani da ƙananan ɓangaren ƙarfin sarrafawar iPhone ɗin ku.

Wannan yawanci ba zai haifar da matsala ba idan ƙananan aikace-aikace ne kawai, amma idan kun bar buɗewa koyaushe koyaushe, abubuwa na iya fara farawa ba daidai ba! The real matsaloli fara idan wani app hadarurruka a bango na iPhone. Wannan shine lokacin da baturin zai iya fara farawa da sauri.

Kuna iya rufe aikace-aikace akan iPhone ɗinku ta hanyar buɗe switcher app. Yi haka ta hanyar sharewa daga ƙasa zuwa tsakiyar allon (iPhone X ko sabo-sabo) ko danna maɓallin Home sau biyu (iPhone 8 da mazan).

Don rufe wata aikace-aikace, share shi sama da saman allo. Za ku san cewa an rufe aikin lokacin da ya daina bayyana a cikin taga switcher ta app.

Barin Kan Manhaja Ta Ban Sha'a Domin Manhajoji Da yawa

Abun Shaƙatawa na Bayan Fage babban fasali ne lokacin da kuke son aikace-aikacenku su saukar da sabon bayani lokacin da basa aiki. Aikace-aikace kamar ESPN da Apple News sun dogara da Background App Refresh don tabbatar da cewa bayanan da kuke gani sun dace da duk lokacin da kuka buɗe su.

Koyaya, barin Abubuwan Sabuntawa na Bayani don duk aikace-aikacen na iya zama lahani ga rayuwar batirin iPhone ɗinku da shirin bayanai. Muna ba da shawarar barin Abubuwan Sabuntawa na Fage kawai don aikace-aikacen da suke buƙatarsa ​​da gaske.

Shugaban zuwa Saituna -> Gaba ɗaya -> Sabunta Bayanin Fage don farawa.

me ake nufi lokacin da hannun hagun ya yi zafi

Da farko, matsa Abun Shaƙatawa na Bayan Fage a saman allo. Muna bada shawara a zabi Wi-Fi Kawai sabanin haka Wi-Fi & Bayanan salula don haka kar ku ƙone ta hanyar bayanan akan shirin wayarku.

Na gaba, shiga cikin jerin aikace-aikacenka kuma ka tambayi kanka ko wannan app din yana buƙatar sauke sabon bayani koyaushe a bangon iPhone. Mafi yawan lokuta, wannan amsar zata kasance ba . Matsa maɓallin sauyawa kusa da aikace-aikace don kashe Sabunta Bayanin Fage don aikin.

Ba Ana Saukewa ko Share Aikace-aikacen da Ba A Yi Amfani da su ba

Mutane da yawa suna jinkirin share aikace-aikace saboda ba sa son rasa bayanan da aka adana daga wannan app. Wannan gaskiya ne ga aikace-aikacen wasan caca ta hannu, saboda mutane da yawa suna tsoron rasa ci gaban da suka samu.

Koyaya, adana adadi mai yawa na aikace-aikacen da ba a amfani da su a kan iPhone na iya ɗaukar sararin ajiya da yawa. Don bincika adadin ajiyar da ayyukanka suke amfani da shi:

  1. Buɗe Saituna
  2. Taɓa janar
  3. Taɓa Ajiyar iPhone

Wannan zai nuna duk aikace-aikacen akan wayarka da adadin ajiyar da suke ɗauka, ana jera su daga mafi girman amfani da ajiya zuwa ƙarancin. Kuna iya mamakin ganin cewa app ɗin da ba ku amfani dashi yanzu yana ɗaukar adadi mai yawa na sararin ajiya.

Idan ka ga aikace-aikacen da ba ka amfani da ɗaukar sararin ajiya da yawa, danna shi. An baka zaɓi ga ko dai sauke ko share app din. Yin loda kayan yana adana duk bayanan data dace daga manhajar idan ka taba yanke hukuncin cewa kana son sake sanya shi. Idan baku tsammanin amfani da app ɗin ba, ci gaba da share shi.

share ko sauke kayan aiki a iphone ajiya

Apple kuma yana da wasu shawarwari masu dacewa don saurin adana wasu sararin ajiya. Kuna iya ɗaukar waɗannan shawarwarin ta hanyar taɓawa Kunna . Alamar alamar kore za ta bayyana bayan kunna shawarwarin.

Manta Don Soke Kudaden Ku

Da alama yawancin sabis a kwanakin nan suna da samfurin farashin biyan kuɗi. Abu ne mai sauƙi a rasa duk abubuwan biyan kuɗinka daban-daban! Abin da yawancin masu amfani da iPhone ba su sani ba shi ne cewa za su iya dubawa da sarrafa duk rajistar da aka haɗa da ID ɗinku na Apple a cikin tsarin Saituna.

Don duba rajista a kan iPhone ɗinku, buɗe Saituna kuma danna sunanku a saman allon. Taɓa Biyan kuɗi don duba asusun biyan kuɗin da aka haɗa da ID ɗin Apple.

Don soke rajistar, matsa a ƙasan jerin ku Na aiki biyan kuɗi. Sannan, matsa Soke Biyan Kuɗi . Mafi yawan lokuta, zaka ci gaba da amfani da rijistarka ta hanyar lokacin biyan kuɗin da kuka biya.

Kana son Kara koyo?

Mun ƙirƙiri bidiyon YouTube tana tafiya a cikin kowane matakai a cikin wannan labarin. Tabbatar da biyan kuɗi zuwa tasharmu don ƙarin manyan nasihun iPhone!

Babu Sauran Kuskure!

Muna fatan wannan labarin ya taimaka muku koya game da kuskuren iPhone na yau da kullun da yadda zaku iya guje musu. Shin akwai wani kuskuren da kuka ga mutane da yawa sun yi? Bari mu sani a cikin sassan sharhin da ke ƙasa!