Shin Yana Da Hadari Don Amfani da Manyan Man Fetur akan Kwandunan bushewa? Duk Anan!

Is It Safe Use Essential Oils Dryer Balls







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Shin yana da lafiya a yi amfani da mai mai mahimmanci akan ƙwallan bushewa? . Dryer bukukuwa ne mai kyau ga muhalli, kuma kuna wanka . Ka bar su su yi tawaya a cikin na'urar bushewa. Suna tabbatar da ku wanki ya bushe da sauri , ba mafi taushi kuma ku wanki baya zama a tsaye . Kuma kuna iya sauƙi sanya su da kanku daga ulu .

Amfanin shine cewa zaku iya sanya 'yan saukad da man mai mahimmanci akan shi don komai ya ji ƙamshi.

Wannan kuma yana ceton ku na'urar bushewa ta sinadarai tufafin da suke ba lafiya da gaske don kanku ko muhalli .

Hanya ta halitta don samun wanki super taushi kuma don ƙanshi kamar mahimmin mai da kuka fi so . Ka yi tunanin kyawawan tawul masu taushi da ƙamshin lavender. ( yana lafiya )

3 ko 4 saukad da muhimmanci mai sun wadatar da kaya ɗaya na wanki, wanda aka ƙara a cikin jike. Dumama mai mai mahimmanci baya cutar da su ( sune sakamakon turɓewar tururi a wurin tafasar ruwa ) ko canza kaddarorin su. Mai na iya ƙafe, amma yana da tasiri kamar tururi kamar yadda yake a cikin ruwa .

Abubuwan da ake buƙata don ƙwallan bushewa

bukukuwa mai mahimmanci





Kwallon ulu na halitta, lura cewa dole ne ya zama ulu na gaske ba yarn roba ba saboda yakamata a ɗebo ulu a cikin injin wanki. Kuma tsohuwar pantyhose.

Umarni

Takeauki farkon zaren kuma kunsa shi a kugu da yatsan yatsa sau goma. Cire shi daga yatsan ku sannan ku nade zaren a tsakiya sau 3 (zai yi kama da baka).

Wannan shine gindin ƙwallon ku, kunsa waya sosai a kusa da shi kuma ku mai da shi ƙwallo. Ci gaba da wannan har sai ƙwallon ku ya kai girman ƙwallon tennis.

Yi haka har sai kun sami ƙalla ƙwallo huɗu.

Yanke ƙafar ƙafa biyu. Sanya ƙwallon farko a ƙafar pantyhose kuma ɗaure shi kai tsaye sama da ƙwal, sannan sanya harbi na gaba kuma haɗa shi, maimaita har sai duk kwallaye suna cikin pantyhose.

Sa'an nan kuma wanke kwallaye da kakin zuma a kan yanayin zafi (digiri 60 ko 90) . Wannan zai sa ulu ya ji, yana ba ku ƙarfi, ƙwallon ƙafa. Lokacin da aka wanke ƙwallan, sanya shi a cikin na'urar bushewa akan mafi girman saiti.

Bayan kwallaye sun bushe gaba ɗaya, zaku iya fitar da su daga pantyhose, kuma suna shirye don amfani.

Lokaci na gaba da za ku sanya wanki a cikin na'urar bushewa, sauke 'yan digo na mahimmin man da kuka fi so akan ƙwallan bushewa sannan ku saka su cikin na'urar bushewa tare da wanki.

Bambanci adadin mai mai mahimmanci idan kuna son ƙarin abin dogaro ko ƙarancin m.

Ji daɗin wanka mai laushi, ƙanshi mai daɗi.

Hanyoyi 3 na halitta don sa wanki ya yi laushi

Mutane da yawa har yanzu suna amfani da masana'anta mai laushi. Akwai dalilai guda biyu don dakatar da wannan: yana ƙunshe da abubuwa masu guba, kuma rufin yana kan firam ɗin yadi yayin wankewa, kuma wannan rufin yana taruwa tare da kowane wanki, yana sa tufafinku su zama masu ƙalubale don tsaftacewa. Akwai hanyoyi guda uku waɗanda ke ba da sakamako mafi kyau fiye da kayan laushi. Ta hanyar juyawa zuwa ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka, ku ma kuna da arha sosai.

Tip 1

Kwallan bushewa: mafi kyawun masana'anta mai laushi

Busasshen tumaki ulu bushewa bukukuwa sune manyan abokaina. Ba su wuce ƙasa da hawan keke bushewa dubu kuma suna cire wrinkles daga tufafin ku. Amfani yana da sauƙi: bayan wankewa kun saka wanki a cikin na'urar bushewa, za ku ƙara uku busassun bukukuwa , kuma wannan shine wancan.

Na'urar bushewa suna da fa'idodi da yawa: suna tausasa wanki, suna taƙaita lokacin bushewa, tufafin ku ba su da tsayayye, saboda ulu suna da tasirin ƙwayoyin cuta, kuma suna tabbatar da cewa gashin ku mai kyau, kyanwa, zomo ko alade guba ya yi. kada ku manne tufafinku. Kuna iya karanta ƙarin game da wannan a ciki Dabarar zinariya don cire gashin dabbobi daga tufafinku

Idan kun kasance masu haɗe da wannan ƙanshin mai daɗin ɗanɗano mai laushi, ga ƙarin ƙarin fa'ida: sanya 'yan saukad da muhimmanci mai a kan na'urar bushewa , kuma wankin ku zai yi kamshi fiye da da. Ni kaina ina amfani man lavender saboda da gaske yana jin kamar busasshiyar ciyawar lavender, amma daidai ne wace iska ce kuka fi so.

Tip 2

Mafi arha mai laushi mai laushi shine vinegar na halitta .

Lokacin da kuke tunani vinegar , kuna tunanin wannan m iska mai tsami. Idan kun ƙara dash mai kyau na vinegar na halitta ga mai ba da kayan wanka, za ku lura cewa tufafinku ba sa wari vinegar ko kadan . A halin yanzu, kakin ku ya yi laushi. Musamman tare da tawul, za ku ga sun yi kama da taushi fiye da abin da masana'anta ke sawa.

Ƙarin fa'idar vinegar shi ne cewa yana kashe duk naman gwari da sabulun sabulu ke haifarwa (har ma a cikin injin wankin da kansa!), Cewa launin tufafinku ya kasance kyakkyawa, cewa tufafinku ba za su ragu ba, da ƙari. Har ila yau karanta: Manyan nasihu 10 don amfani da vinegar don wanki

Shin kuna rasa ƙanshin zaki mai laushi na masana'anta? Sannan ku cika kwalba da vinegar , ƙara quite 'yan saukad da muhimmanci mai kuma girgiza kwalban kafin kowane amfani. Kada ku manta da na ƙarshe, saboda in ba haka ba mai ya raba daga vinegar kuma za ku sami tabo na maiko akan tufafin ku.

Ba zato ba tsammani, Ina amfani da kaina duka: don haka vinegar a cikin injin wankin don injin na ya kasance cikin kyakkyawan yanayi da bushewa kwallaye a cikin na'urar bushewa. Idan kuna son yin hakan ta wannan hanyar, ku kawai bukata to drip na muhimmanci mai a kan bushewar kwalla .

Tip 3

Sanya kayan masana'anta na ku na halitta .

Idan kun fi son tsayawa kan tsohuwar ɗabi'ar ku amma kuna son canzawa zuwa samfur wanda ya ƙunshi ƙananan abubuwa masu guba, zaku iya yin la’akari da yin masana'anta mai laushi. Wannan shine yadda kuke yin hakan:

Abubuwan da ake bukata

  • 20 ml ku vinegar na halitta
  • 20 ml na ruwa
  • Karamin digo na glycerine
  • Mai yiwuwa 15 saukad da muhimmanci mai

Tabbas, zaku iya yin kashi biyu, amma da farko zan fara da ƙaramin kwalba don ganin idan kuna so. Misali, ɗauki kwalban ruwa mara kyau kuma ku zuba abubuwan da ke sama a cikin akwati tare da rami.

Don ƙara ƙarin ƙanshin wanki da wanki, ƙara 'yan digo na muhimmanci mai , za ku iya yin gwaji da wannan ta fuskar ƙamshi, kuna iya zaɓar takamaiman nau'in ƙamshi, amma kuma kuna iya haɗa ƙamshi. Ka tuna ka girgiza da kyau kowane lokaci kafin ka zubarwa da kayan ƙyallen masana'anta na gida a cikin mai wanki don man ya gauraye da sauran abubuwan.

Sa kayan wanki su zama masu daɗi.

Don ƙirƙirar ƙamshi na musamman, kuna iya haɗawa muhimmanci mai . Misali:

  • Zen spa: 5 saukad da man lavender tare da 5 saukad da eucalyptus
  • Makamashi: 6 saukad da man lemo tare da 4 saukad da Rosemary man
  • Huta: 6 saukad da man lavender tare da 4 saukad da rosewood mai
  • Tunani: 5 saukad da man lavender tare da 5 saukad da man bergamot
  • Sabo: 6 saukad da man lavender tare da 4 saukad da ruhun nana

Menene mahimman mai?

Ana kuma kiran mahimmin man da muhimmanci, kuma shine ƙanshin mai ƙamshi da ake cirowa daga tsirrai ko 'ya'yan itatuwa. Man yana faruwa a duk sassan shuka, duka a cikin furanni da ganye, amma kuma a cikin tushen ko a cikin itace. Wasu mahimman mai sun fi wasu tsada da yawa saboda ana buƙatar abubuwa da yawa don fitar da ƙananan ɗigon mai da nau'in iri ɗaya, misali da lemu, yana sauƙaƙa samun saurin samarwa da sauri fiye da wani shuka ko 'ya'yan itace.

Don haka kun ga, za a iya sanya kayan ƙyallen masana'anta kai tsaye a cikin kwandon shara, tare da nasihun da ke sama a ƙarshe kuna da arha sosai. Da zarar an yi amfani da ku don laushi kayan wankin ku ta hanyar da ta fi kyau, da sannu za ku yi tunanin mai ƙyallen masana'anta: menene ƙanshin filastik, yak! Nasara da ita!

References:

https://www.ncbi.nlm.nih.gov/pmc/articles/PMC3264233/?tool=pubmed

https://www.ncbi.nlm.nih.gov/pubmed/22133088

https://www.ncbi.nlm.nih.gov/pubmed/19292822

Abubuwan da ke ciki