Yadda ake Sanarwa akan SoundCloud

How Get Noticed Soundcloud







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Yadda ake ganowa akan soundcloud

Lokacin da kuka sami mutane da yawa da za su fara lura da ku akan SoundCloud don kiɗan ku, gwargwadon yadda kuke haɓaka damar ku na zama mafi kyawun mai zane na gaba.

Anan akwai wasu nasihu waɗanda zaku iya amfani da su don ƙarfafa mutane da yawa su fara sauraron ku kuma su fara siyan wasannin SoundCloud.

Bada isasshen Lokaci don Rubuta Halittar Rayuwa Mai Ban sha'awa wanda zai jawo mutane cikin

Lokacin da baƙi suka isa bayanin ku na SoundCloud, abin da zasu fara gani shine tarihin rayuwar ku. Wannan muhimmin sashi ne na kowane bayanin martaba kuma kuna buƙatar tabbatar kun kammala shi. Hakanan yana samar da wani muhimmin sashi na tallan SoundCloud. Wannan yana ba ku dama mai yawa don barin mutanen da ke da sha'awar kiɗan ku, su sani game da ku.

Cika cikin tarihin rayuwa shine cikakkiyar hanya don barin baƙi su shiga bayanai game da abin da kuke aikatawa da ƙari game da ku. Hakanan kuna iya ƙara ƙarin bayani kamar wurin ku, nau'in kiɗan ku, dalilan da yasa kuka zama mawaƙa, da inda kuke fatan sana'ar ku da kiɗan ku za su ci gaba. Wannan bayanin ne wanda zai iya taimaka muku haɓaka ƙaƙƙarfan haɗin gwiwa ga magoya bayan ku.

Bunkasa Asusunka na Social Media

Lokacin da kuke ƙirƙirar shafinku na SoundCloud, haɗa duk wata hanyar haɗi zuwa bayanan bayanan kafofin watsa labarun da kuke da su. Wannan hanya ce mai sauƙi da hikima don haɓaka mabiyan ku. Misali, zaku iya samar da hanyar haɗi zuwa duka shafukan Facebook da Twitter wanda ke nufin koyaushe ana sabunta magoya bayan ku idan yazo ga kiɗan ku. Hakanan kuna iya ba da hanyoyin haɗi zuwa gidan yanar gizo idan kuna da guda ɗaya da wurin da mabiya zasu iya yin rajista don wasiƙar sadaukarwar ku.

Lokacin da kuka sa ya zama abu mai sauƙi ga mutane su fara bin ku, gwargwadon yadda kuke haɓaka yuwuwar haɓaka alaƙar da ke dawwama tare da magoya baya. Kada ku ƙyale su su zame kafin su nemi su yi rajista zuwa jerin aikawasiku ko su bi ku kan wasu dandamali na kafofin watsa labarun. Idan ba ku yi amfani da wannan ba, wataƙila ba za ku sake ganin waɗannan baƙi ba da zarar sun bar shafin SoundCloud ɗinku.

Waƙoƙinku Suna Buƙatar Cikakkun Siffofin Kuma Ya Kamata Sun Haɗa Alaƙa

Lokacin da kuka rubuta bayanin kowane waƙa, tabbatar da cewa waɗannan sun dace yayin da suka haɗa da nau'in mahimman kalmomin da ɗimbin magoya baya za su nema lokacin da suke da sha'awar nau'in kiɗan ku. Misali, yakamata ku haɗa da sunan salo wanda ke sauƙaƙa haɗi tare da mutanen da ke da sha'awar wannan nau'in kiɗan. Lokacin da kuka zaɓi alamomi, haɗa duk wani bayanin da ya dace wanda zai sauƙaƙa ma magoya baya samun ku da kiɗan ku.

Idan kuna so, kuna da zaɓi don amfani da alamun da aka kirkira a maimakon waɗanda suke ba da shawara. Misali, idan waƙar ku ta zama sauti, tabbatar kun ƙara a cikin alamar sauti. Ta wannan hanyar, koda lokacin da mutum baya sha'awar waƙoƙin waƙoƙin da kuka saki, suna iya kawai sha'awar sauraron sigar sauti. Wannan ita ce hanya madaidaiciya don haɓaka isar ku cikin sauƙi wanda kuma yana ba da damar haɗi tare da nau'ikan masu sauraro daban -daban.

Yi Amfani da Art Album don Ingantawa da Inganta Bayaninka

Buga zane -zane daga kowane ɗayan faifan ku yana taimaka wa bayanin ku ya yi fice. Lokacin da zai yiwu kawai amfani da hotuna masu inganci sosai. Idan kuna amfani da hotuna marasa haske waɗanda ba su da abin yin kiɗan ku, wannan na iya ba wa mutane mummunan ra'ayi game da ku da kiɗan ku. A yawancin lokuta, zane -zane ne wanda zai jawo baƙi don samun su fara sauraron ɗaya ko fiye na waƙoƙin ku. Yana iya kasancewa a cikin mafi kyawun ku don hayar mai daukar hoto ko ƙwararren mai fasaha don taimaka muku ƙirƙirar fasaha don kundin ku don a lura.

Ka Sauƙaƙe Don Mutane Su Sayi Kiɗan Ka

Kuna buƙatar haɗa hanyar haɗi ɗaya ko fiye don mutane su sami damar siyan kiɗan ku. Misali, lokacin da kuke siyar da waƙoƙi ta hanyar iTunes, Spotify, ko CD Baby, kuna iya ƙara hanyar haɗin da zata bayyana da zaran wani ya fara sauraron ɗayan waƙoƙin ku. Waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizo suna sauƙaƙa sauƙi ga baƙi don siyan waƙa kai tsaye daga gare ku. Idan kuna da waƙoƙin da za a iya saukar da su kyauta, ya kamata ku haɗa da hanyoyin haɗin da baƙi za su iya samun dama gare su.

Wani kyakkyawan ra'ayin da ya dace a yi la’akari da shi shine ba da damar baƙi su sauke ɗayan waƙoƙin ku kyauta idan sun bi ku ko suka ba ku so. Wannan hanya ce mai sauƙi don fara gina mabiyan ku da samun ƙarin mutane don sauraron kiɗan ku. Mafi kyawun sashi game da wannan hanyar ita ce lokacin da mutane da yawa suka fara sauraron kiɗan ku, mafi kusantar mutane za su fara siyan waƙoƙin ku da kiɗan ku. Yi tunani game da hanyoyi daban -daban da zaku iya amfani da su ta hanyar ba da kiɗan ku yayin da kuke tattara bayanin lamba game da magoya bayan ku ko samun ƙarin waɗannan masoyan su so ko su bi ku.

Tagging don nasara

Ta yaya sababbin magoya baya zasu iya samun kiɗan ku? Da kyau, ɗayan mafi kyawun hanyoyin shine yiwa waƙa alama.

Tagging yana sa ku gano lokacin da mai sauraro ke bincika SoundCloud.

Mafi kyawun alamunku, mafi sauƙin samun ku.

Hanya mafi kyau don yiwa alama alama ita ce gaskiya. Idan kun yi waƙar drum & bass, to saita babban salo zuwa Drum & Bass. Ƙara yanayi da wuri ga alamun ku ma. Duk yana taimakawa.

Manne kan babban salo ɗaya don kiyaye abubuwa a sarari. Ƙara ɗimbin nau'o'i ba zai sa waƙar ku ta zama mai yuwuwa ba.

Da alama takaitattun alamomin ku daidai ne, da sauƙin sauraron kiɗan ku daga masu sauraro waɗanda ke son jin sa.

Nasihu Mai Zafi: Yi alama da haɗi zuwa abokan aikin ku SoundCloud a cikin bayanin waƙar. Yi amfani da '@' kafin sunan SoundCloud don haɗa bayanan su. Yana da kyau don haɓaka giciye da ba da labarin tsarin aikin ku.

Ƙara Haɗin 'Sayi'

Samun sauraro da so yana da kyau. Amma so da sauraro ba za su saya muku sabon mic ɗin da kuke kallo ba.

Sa'ar al'amarin shine SoundCloud yana ba ku damar ƙara hanyar haɗin 'Sayi' don loda waƙar ku. Kawai danna shafin 'Metadata' lokacin da kuke lodawa.

Ƙara madaidaitan hanyoyin haɗi: Sayi akan iTunes, Beatport, Juno, Bandcamp ko duk abin da kuke amfani da shi don siyar da kiɗan ku akan layi.

Tip: Idan kuna da asusun pro za ku iya canza rubutun maɓallin zuwa duk abin da kuke so.

Canja shi zuwa Stream akan Spotify kuma haɗi don samun ƙarin ruwan yawo. Ko rubuta 'Ba da gudummawa' kuma haɗi zuwa Patreon ko PayPal. Za ku yi mamakin yawan manyan magoya bayan da ke wurin za su goyi bayan kiɗan ku.

Bada Labari Tare da Waveform ɗin ku

SoundCloud yana bawa magoya baya damar yin sharhi akan tsarin motsin ku. Amma kun san wanene kuma ya kamata yayi sharhi game da siginar igiyar ruwa? KA!

Yi amfani da maganganun raƙuman ruwa don gaya wa magoya bayan ku da al'umma game da tsarin ku. Kasance mai gaskiya game da yadda kuka yi waƙar ku. Tambayi ra'ayi kuma ambaci takamaiman sashe.

Misali: Idan ba ku da tabbaci game da wani sashe na waƙar ku, yi tsokaci kan siginar igiyar ruwa inda ɓangaren ya fara.

Wani abu kamar: Ban tabbata ba game da bass a nan. Bari in san abin da kuke tsammanin shine cikakkiyar wasa don samun ra'ayi daga alummar ku.

Ba lallai ne ku yi waƙa gaba ɗaya don buga shi ba. Buga zane -zane, samun ra'ayi, kuma inganta kiɗan ku.

Al'amuran Art

Abubuwan fasaha na album. Musamman akan SoundCloud.

Idan an saka waƙa a kan blog kayan aikin ku zai kasance. Idan kun raba waƙar ku zuwa Facebook fasahar fasahar album ɗin ku ma tana can.

Fasahar album ɗinku ko aikin waƙa yana wakiltar kiɗanku ko ina ya tafi. Don haka yana da mahimmanci.

Kafin kowa ya buga wasan zane da aka haɗe da waƙar ku dole ne ya fice. Don haka sanya shi ƙidaya kuma zaɓi wani abu da ke wakiltar kiɗan ku da ku.

Fasahar album ɗinku ko aikin waƙa yana wakiltar kiɗanku ko ina ya tafi.

Fasahar album ɗinku ko aikin waƙa yana wakiltar kiɗanku ko ina ya tafi.

Don kyakkyawan sakamako koyaushe amfani JPG ko PNG wanda aƙalla pixels 800 x 800.

Tip Tukwici: Fasahar album cikakken dalili ne don saka ɗan kuɗi a cikin aikin ku. Idan ba za ku iya yin hoton da kuke so da kanku ba, to ku ɗauki mai ƙira ko mai ɗaukar hoto wanda ya dace da kasafin ku.

Ma'anar Sirri Pro

SoundCloud yana ba ku damar raba hanyoyin haɗin kai zuwa waƙoƙin ku.

Yana da kyau don raba waƙoƙin da ba a ƙare ba tare da masu haɗin gwiwa, aika demos zuwa lakabi ko blogs, ko tuntuɓar wasu kantuna kamar tashoshin rediyo tare da kebantattun abubuwa.

Raba hanyar haɗi mai zaman kansa yana ba wa kiɗan ku taɓawa ta sirri da jin daɗin keɓancewa wanda yake da kyau don isa ga masu ɗanɗano.

Raba hanyar haɗi mai zaman kansa yana ba wa kiɗan ku taɓawa ta sirri da jin daɗin keɓancewa wanda yake da kyau don isa ga masu ɗanɗano.

Yana da sauƙin sauƙin yi. Shigar da waƙa kawai kuma saita shi zuwa mai zaman kansa. Ajiye shi kuma je zuwa bayanan ku. Danna waƙar da kuke son raba ta sirri kuma ku buga maɓallin 'raba' a ƙarƙashin raƙuman ruwa.

za ku ga URL mai zaman kansa wanda ke keɓance waƙar ku! Hakanan kuna iya yin jerin waƙoƙi gaba ɗaya idan kuna son raba sabon kundin ku.

Bugu da ƙari, zaku iya sake saita hanyar haɗin kai a kowane lokaci don sa hanyoyin haɗin ku masu zaman kansu su kasance masu mahimmanci.

Bugawa shine kawai matakin farko

An gama waƙar ku. Kun yi aiki tukuru da himma a kai. A ƙarshe kuna farin ciki da yadda yake sauti kuma kuna tsammanin ya shirya don duniya.

Don haka ku danna raba ku zauna kuna jiran waɗancan wasannin. Yana da bugawa! Waƙar tana samun sautin kyau kuma mutane suna son shi!

Amma bayan 'yan kwanaki bayan haka zaku gane cewa waƙarku tana buƙatar ƙaramin tweak…

Wataƙila wani da kuke sha'awar ya yi sharhi kuma ya gaya muku zaƙi game da yadda ake haɓaka bass.

Ko wataƙila kun ƙware kuma kuna son mafi kyawun sigar akan SoundCloud ɗin ku. Amma idan kuka saukar da shi, za ku rasa duk waɗancan wasannin, abubuwan so da muhimman bayanai ...

Canza Audio ba tare da rasa Bayanai, so da wasa ba

Kada ku damu Tare da biyan kuɗi na Pro akan SoundCloud zaku iya musanya sauti akan kowane loda SoundCloud a kowane lokaci.

Kuma mafi kyawun sashi? Ba za ku rasa duk waɗancan wasannin ba, abubuwan so da tsokaci daga magoya bayan ku.

Yana da kyau don raba waƙoƙin da ba a gama ba don samun ra'ayi. Tweak waƙar ku dangane da sukar kuma sake loda kowane lokaci.

Kashe rabo bai zama na ƙarshe ba. Musanya sauti kuma sanya raba wani ɓangare na tsarin samarwa.

Raba yana nufin Kulawa

Kada ku sanya waƙar ku kawai. Sake aikawa da masu zane-zane waɗanda kuke sha’awar su ko waƙoƙi da haɗawa waɗanda ba za ku iya daina sauraron su ba.

Raba wasu masu zane -zane da taimaka wa masu sauraron ku gano sabon kiɗan yana gina aminci da iko kuma ƙaƙƙarfar ƙaƙƙarfar ƙaƙƙarfa ce. Idan kun ji wani abu, faɗi wani abu!

Idan kun ji wani abu, faɗi wani abu!

Ku SoundCloud al'umma ce. Don haka tallafa shi ta hanyar raba wasu masu fasaha a cikin abincinku. Idan kun raba kiɗan sauran mawaƙan akwai kyakkyawar dama za su raba naku!

Maimaita kiɗan wani mawaƙi babban mataki ne na farko don fara dangantaka. Dangantaka da ke haifar da kide -kide, haɗin gwiwa da haɗin gwiwa mai taimako. Duk waɗannan kyawawan abubuwan al'umma. Don haka gina al'ummar da kuke son zama.

Don haka gina al'ummar da kuke son zama.

Fadin Duniya

Raba sabbin waƙoƙin ku ga jama'ar SoundCloud ɗinku yana da kyau. Amma me yasa za a tsaya a can? Sanya waƙoƙin ku cikin duniya!

Sanya waƙoƙin ku cikin duniya!

Raba su ga dukkan dandamali na haɓakawa kamar Facebook da Twitter.

Da zarar ka loda waƙa raba shi ga duk dandamali a ƙarƙashin shafin 'Share'.

Hakanan kuna iya sanya waƙoƙin ku ta atomatik akan duk dandamalin zamantakewar ku ta hanyar haɗa asusunka. Kawai zuwa kan Saitunan Asusunka don sarrafa Haɗin ku.

Tumblr, Twitter, Facebook da Google+ duk ana iya haɗa su don aikawa ta atomatik. Haɗa asusunka kuma shigar da waƙoƙin ku cikin duk waɗannan kunnuwa!

Kula da Motsi

SoundCloud kayan aiki ne. Dole ne ku yi amfani da shi daidai don yin aiki.

Waɗannan nasihun za su taimaka muku samun mafi kyawun sautin SoundCloud ɗinku kuma ya sa ya yi muku aiki a duk inda kuke raba kiɗan ku.

Abubuwan da ke ciki