Mafi kyawun Apple PDF Reader App A 2021

Best Apple Pdf Reader App 2021







Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli

Ko a wurin aiki ko a makaranta, dole ne a yi ma'amala da Fayil ɗin Takardu Mai Fir, ko PDFs. Ba koyaushe yake da sauƙin karantawa ko sanya alamar PDF ba, amma akwai wasu aikace-aikacen da zasu iya haɓaka ƙwarewar ku. A cikin wannan labarin, za mu gaya muku game da Mafi kyawun littafin Apple PDF a cikin 2021 .





Shin Ya Kamata In Yi Amfani da Aan Oran Kasa Ko Orangare Na Uku PDF Reader?

Apple ya yi kyakkyawan aiki na haɗa PDF karatu a cikin aikace-aikacen ƙasa. Kuna iya amfani da Littattafai don karantawa da sanya alamar PDFs akan iPhone da iPad, kuma kuna iya amfani da Preview don yin hakan a kan Mac ɗinku.



An yi wa iphone naka rauni

Ga mutane da yawa, masu karatun PDF na asalin Apple zasu zama mafi kyawun zaɓi. Suna da cikakkiyar kyauta kuma suna da nau'ikan fasali iri ɗaya kamar aikace-aikacen mai karanta PDF na ɓangare na uku.

Idan ba ku da sha'awar masu karanta PDF na asalin Apple, za mu ba da shawarar abin da muke so na uku na karatun PDF karatu na iPhone, iPad, da Mac.

Yadda Ake Amfani da Littattafai A Matsayin PDF Reader

Don buɗe PDF a cikin Littattafai a kan iPhone ko iPad, matsa maballin Share (nemi akwatin tare da kibiya mai nunawa sama). Nemo gunkin Littattafai a cikin jerin ayyukan kuma danna shi don aika PDF ɗin zuwa aikace-aikacen Littattafai.





Sau ɗaya a cikin littafin littattafai, matsa a kan PDF don nuna allon kayan aiki. Za ku ga maɓallan maɓalli daban a cikin kayan aikin.

Matsa madannin Alamar kasuwanci maballin (nemi alamar alamar a cikin da'irar) don bayyana PDF. Daga nan, zaku iya haskaka rubutu, rubuta bayanan kula, da ƙari. Matsa maɓallin ƙari a ƙasan kusurwar dama na allon don buga rubutu, ƙara sa hannu, ƙara girman wani ɓangare na PDF, ko ƙara siffofi zuwa daftarin aiki.

Maballin AA yana ba ka damar ƙara hasken PDF da musanya tsakanin kwance ko a tsaye. Matsa maɓallin Bincike don neman takamaiman kalma a cikin PDF. Idan kalma ce ko jimla ce da ba ka sani ba, za ka iya matsawa Bincika Yanar gizo ko Bincika Wikipedia a ƙasan allo don ƙarin koyo.

Adana Ci gaban ku

Idan kana karanta PDF mai tsayi musamman kuma kana son adana ci gaban ka, matsa maballin Alamar a saman kusurwar dama-dama na allon.

Kuna iya duba duk PDFs ɗinku a cikin aikace-aikacen littattafai ta hanyar zuwa Laburare da taɓawa Tattarawa -> PDFs .

Duba PDFs A Duk Cikin Na'urorin Apple

Kunna Littattafai a cikin iCloud Drive yana ba ka damar duba PDFs ɗinka a cikin dukkan na'urorin Apple. A kan iPhone da iPad, buɗe Saituna ka matsa sunan ka a saman allon. Sannan, matsa iCloud kuma kunna makunnan kusa da iCloud Drive kuma Littattafai .

A ƙarshe, koma babban shafin Saituna kuma gungura ƙasa zuwa Littattafai. Kunna sauyawa kusa da iCloud Drive don daidaita PDFs ɗinka a ƙetaren na'urorin Apple.

Yadda Ake Amfani da Gabatarwa A Matsayin Mai Karatu na PDF Akan Mac

Apple ya gina ingantaccen mai karanta PDF da kayan aikin sa alama a cikin Preview akan Macs. Akwai 'yan wurare daban-daban da zaku iya buɗe PDFs daga gare su.

Kuna iya buɗe PDF daga Littattafai ta latsa shafin Laburare a saman allo. Bayan haka, danna PDFs ƙarƙashin Laburare a gefen hagu na aikin kuma danna sau biyu a kan PDF da kake son buɗewa.

Idan kana kallon PDF a Safari, gungura linzaminka zuwa tsakiyar ƙasan shafin yanar gizon. Bar ɗin kayan aiki zai bayyana yana ba ku zaɓi don zuƙowa cikin zuƙowa, buɗe PDF ɗin a cikin Preview, ko adana shi zuwa Zazzagewa.

Don buɗe PDF a cikin samfoti daga Saukewa, danna yatsan yatsan biyu akan sunan fayil ɗin kuma gungurawa kan Bude Tare da . Bayan haka, danna Gabatarwa .

itunes bata gane iphone 6 ba

Haskaka Kuma Ka bar Bayanan kula

Danna Haskaka a saman kusurwar dama na allon kuma yi amfani da siginanka don zaɓar rubutun da kake son haskakawa. Kuna iya danna yatsan yatsan hannu a kan rubutu mai alama don canza launi, ƙara bayanin kula, ja layi a ƙarƙashin rubutun, ko lafazin rubutun.

Bayyana PDF din ku A cikin samfoti

Kayan aikin Markup sun yi kama da wadanda zaku samu akan iPhone da iPad. Domin bubaratar kayan aikin Markup, matsa Alamar kasuwanci a kusurwar dama ta saman allo.

Daga hagu zuwa dama, kayan aikin Markup yana ba ka damar:

  • Nuna rubutu
  • Zaɓi yanki na PDF ɗin don yin amfanin gona, sharewa, ko kwafa
  • Zana
  • Zana
  • Sanya siffofi kamar kwalaye, da'irori, kibiyoyi, da taurari
  • Boxara akwatin rubutu
  • Aara sa hannu
  • Aara bayanin kula

A hannun dama na waɗannan kayan aikin, za ku iya zaɓar kauri da nau'ikan layukan da kuke son amfani da su yayin zane, zane, ko ƙara siffofi. Allyari, za ku iya daidaita launukan layi da cika launuka da sauya font da nau'in rubutu waɗanda aka yi amfani da su a cikin akwatunan rubutu.

Idan kayi kuskure yayin yiwa PDF dinka alama, a buga kawai umarni + z ko je sandar menu ka latsa Shirya -> Cire .

Binciko Takamaiman Kalmomin Da Kalmomin

Danna Bincika a kusurwar dama ta saman allon ka buga a cikin kalma ko jumla da kake son samu a cikin PDF. Sakamakon za a nuna shi a gefen hagu na Hangen nesa.

Mafi Kyawun Mai Karatu Na Uku Na PDF Don iPhone Da iPad

Adobe Acrobat Reader don PDF an sanya shi a kan na'urori sama da miliyan 600 a duniya. Babban kayan aiki ne don gudanar da takardu da ayyukanka a cikin dandamali mai haɗawa.

Adobe Acrobat Reader kyauta ne, ma'ana zaku iya cin gajiyar manyan fasalolin ba tare da la'akari da yanayin kuɗin ku ba. Ana samun siye-sayen cikin-app idan kuna son buɗe manyan fasali.

Customizable Duba

Wannan app ɗin zai taimaka muku buɗewa da duba PDFs tare da dannawa ɗaya. Tare da sauƙin kallo, zaku iya bincika PDF ɗin don takamaiman kalma ko magana. Bugu da ƙari, za ku iya zuƙowa ciki da waje don samun mafi kyawun gani don idanunku.

Zaka iya zaɓar hanyar da kake bi ta cikin takardu ta zaɓi tsakanin 'Yanayin Shafi' ko 'Cigaba'. Wannan zai taimaka muku samun kwarewar da zata dace da son zuciyarku!

Bayyana PDF

Tare da Adobe Acrobat Reader, zaka iya raba PDFs tare da takwarorinka, abokan aiki, ko furofesoshi kuma ka sami ra'ayoyin kai tsaye. Kuna iya yin tsokaci kai tsaye kan rubutun ba tare da zuwa wani ka'idar ba ko ɓarnatar da takarda.

Kuna son yin tsokaci yayi fice? Gwada bayanan da aka kafa ko kayan aikin zane don kawo hankali ga maganganun ku.

Allyari ga haka, zaku iya haskaka wata kalma ko sashin rubutun kuma ku bar ɗan gajeren rubutu, kamar “Me kuke nufi ?,” “Zaɓin kalma mara daidai,” “Bayyana,” ko wasu shawarwari don taimakawa takwarorinku inganta rubutunsu. Masu karatu za su iya duba tsoffin bayanan ku da sauri kuma ku ba su amsa a cikin ɓangaren maganganun.

Raba PDF

Adobe Acrobat Reader yana da kyau musamman don aikin haɗin gwiwa. Kuna iya raba takardu tare da abokan aikin ku don kallo, bita, da sa hannu. Za ku karɓi sanarwa don fayilolin da kuka raba tare da wasu, yana mai sauƙi don tsayawa kan aikinku kuma ku san canje-canje da ke faruwa a kan takaddar.

Cika Da Sa hannu

Karatun Acrobat yana da ban tsoro don cike fom da sanya hannu a kansu. Duk abin da kuke buƙatar yi shi ne rubuta rubutu a cikin filayen fanko. Bayan haka, kawai yi amfani da Fensirin Apple ko yatsanka don sanya hannu kan takaddun PDF tare da ɗan ƙoƙari kamar yadda ya yiwu.

Adana Takardun

Wannan app din yana baku damar adana fayilolin PDF ɗinku a cikin dandamali mai sauƙi da sauƙi. Kawai shiga cikin asusun Adobe Document Cloud don adana bayananku da samun damar fayilolinku a ƙetaren na'urori da yawa kowane lokaci da kuke buƙata! Idan ka fi son yin aiki tare da kwafin takarda, za ka iya buga takardu kai tsaye daga na'urarka tare da taimakon Adobe Acrobat Reader.

Alama Mahimman fayiloli

Idan kuna da takardu ko fayilolin da suke da mahimmancin gaske ko fuskantar canje-canje akai-akai, zaku iya adana su a cikin babban fayil don samun damarsu da sauri. Yi ban kwana da yin latsawa cikin duk takaddunku don neman wanda kuke buƙata. Yi amfani da kawai Tauraruwa fasalin don saita mahimman takardu banda sauran!

Yanayin Duhu

Yanayin Duhu babban sifa ne don rage damuwa akan idanunku kuma adana ɗan batirin . Muna tsammanin yana da kyau sosai.

Adobe Acrobat Duhu Yanayin

me yasa wayata ke ci gaba da farawa

Mafi kyawun PDFangare na Uku PDF Reader Ga Mac

PDF Reader Pro babban ɓangare ne na uku don Mac. Kamar Adobe Acrobat Reader, akwai sigar kyauta da kyauta ta wannan app.

Ba kamar sauran masu karanta PDF na Mac PDF ba, PDF Reader Pro na iya fitarwa zuwa nau'ikan fayil daban daban ciki har da Kalma, PowerPoint, HTML, da CSV.

Rubutu Zuwa Jawabi

PDF Reader Pro na iya karanta PDF ɗinka a bayyane cikin fiye da harsuna arba'in. Zaka iya zaɓar saurin karatun da aka fi so da jinsi don ƙwarewar mafi kyau.

M Bayani

PDF Reader Pro yana ba ku hanyoyi da yawa daban-daban don yin bayanin takaddunku. Danna maballin Kayan aiki a cikin menu don samun damar mai haskaka, saka akwatunan rubutu, ƙara siffofi, da ƙari.

Hakanan zaka iya ƙara alamun alamar ruwa kuma canza asalin PDF a ciki a cikin Edita sashe.

Sanya Kayan aikinka

Idan akwai fasalolinda kuke amfani dasu galibi, zaku iya tsara sandar kayan aiki kuma ku sami sauƙin isa dasu. Kawai danna yatsa biyu a ko'ina a cikin toolbar ka latsa Musammam Gudanarwa .

PDF Reader Pro zai nuna duk kayan aikin da zaku iya ƙarawa a cikin kayan aikin. Zaɓi waɗanda kuka fi so, sannan danna Anyi .

Ji dadin Karatun ka!

Yanzu kun kasance ƙwararre a kan aikace-aikacen mai karanta Apple PDF kuma kuna da babban zaɓi don na'urarku. Shin akwai wasu aikace-aikacen masu karanta PDF da kuke jin daɗin amfani da su? Bari mu sani a cikin sassan sharhin ƙasa a ƙasa!